Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น bit อยู่ที่ c... podzone เข้ามาหน่อยมีเรื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by loveging View Post
    ช่วยดูทีครับ ว่าidผมยังอยู่ไหม singza พอดีเล่นเป็นเว็บแรก แล้วโดนแฮกค์ไปเสียดายมากๆ
    ...โดนแฮกจริงหรอครับเนี่ย น่าเสียดายจริงๆ

ผมดูให้แล้ว ยังมีอยู่นะ

Join date 2005-10-20 04:03:02 (159 weeks ago)
    Last seen 2008-11-07 1147 (6 hours ago)
    Uploaded 329.07 GB
    Downloaded 337.23 GB
    Share ratio 0.975

Comment

errorbit นี่ก็แทบจะเป็นเวป ชมพูเลยทีเดียว ><'

Comment

Originally posted by StupidNeo View Post
        ...โดนแฮกจริงหรอครับเนี่ย น่าเสียดายจริงๆ

ผมดูให้แล้ว ยังมีอยู่นะ

Join date 2005-10-20 04:03:02 (159 weeks ago)
        Last seen 2008-11-07 1147 (6 hours ago)
        Uploaded 329.07 GB
        Downloaded 337.23 GB
        Share ratio 0.975
        อยากจะร้องไห้ ของๆชั้นทำมัยถึงทำกับชั้นได้
        ratio ไม่เคยต่ำ กว่า 3 เป็นไปได้เยี่ยงรัย อย่าให้รู้นะว่าใครเอาไปเมิงโดน
        เมื่อก่อนผมเล่น bitthai (2bbit) /clubzap(ไอที่โดนแฮกนี่หละ)/ตอนนี้ประจำTorrentmove กะ 2bbit เจอกันทักได้

Comment

อยากได้คืน พอจะมีแนวทางไหมเนี่ย คิดแล้วแค้นโดนแฮกได้เยี่ยงไร

Comment

เว็บนี้บล็อกIP ไปหลายคนละครับ ล่าสุด บล็อก IP เพื่อนผมทั้งๆที่ ไม่ได้ทำอะไรผิดและไม่มีเวลาเข้าไปแค่ 2 วันเอง ถึงกับบล็อก IP กันเลย พอมาถามผม ผมตอบว่า ก็เข้าได้อยู่นิ ไม่เห็นจะมีอะไรเลย พอไปถามพวกที่อยู่ใน นั้นต่างก็ได้คำตอบไม่ตรงกันครับ บางคนโดนบล็อก โดนไม่ได้ทำอะไรผิดเลย ก็โหลดและอัพปกติ แต่โดนบล็อกIP งั้น ผมก็เลยบอกไปว่าไม่รู้สิ สรุป ว่าเป็นปัญหาที่เว็บรึ บล็ิอกมัวกันครับ ทำไม IDในเว็บก็ไม่โดนแบน แต่เพื่อนหรือกลุ่มของผมบางคนเข้าไปในเว็บไม่ได้เพราะอะไร แล้วพวกที่โกงเว็บนั้นทำไม่ยังรอดได้หลายคนจัง คนไม่โกงโดนบล็อกเข้าเว็บไม่ได้ แต่คนที่ใช้โปรแกรมโกง ทำไมถึงยังเข้าเว็บได้อยู่ละครับ
            ถ้าตอบได้ละฟังเหตุผลขึ้นผมจะตอบขอบคุณมากครับ คนโกงเข้าเว็บได้ คนบ้านๆดันบล็อกIP ไม่ให้เข้า

Comment

Originally posted by naruto64 View Post
              เว็บนี้บล็อกIP ไปหลายคนละครับ ล่าสุด บล็อก IP เพื่อนผมทั้งๆที่ ไม่ได้ทำอะไรผิดและไม่มีเวลาเข้าไปแค่ 2 วันเอง ถึงกับบล็อก IP กันเลย พอมาถามผม ผมตอบว่า ก็เข้าได้อยู่นิ ไม่เห็นจะมีอะไรเลย พอไปถามพวกที่อยู่ใน นั้นต่างก็ได้คำตอบไม่ตรงกันครับ บางคนโดนบล็อก โดนไม่ได้ทำอะไรผิดเลย ก็โหลดและอัพปกติ แต่โดนบล็อกIP งั้น ผมก็เลยบอกไปว่าไม่รู้สิ สรุป ว่าเป็นปัญหาที่เว็บรึ บล็ิอกมัวกันครับ ทำไม IDในเว็บก็ไม่โดนแบน แต่เพื่อนหรือกลุ่มของผมบางคนเข้าไปในเว็บไม่ได้เพราะอะไร แล้วพวกที่โกงเว็บนั้นทำไม่ยังรอดได้หลายคนจัง คนไม่โกงโดนบล็อกเข้าเว็บไม่ได้ แต่คนที่ใช้โปรแกรมโกง ทำไมถึงยังเข้าเว็บได้อยู่ละครับ
              ถ้าตอบได้ละฟังเหตุผลขึ้นผมจะตอบขอบคุณมากครับ คนโกงเข้าเว็บได้ คนบ้านๆดันบล็อกIP ไม่ให้เข้า
              ^-^

Comment

Originally posted by naruto64 View Post
                ที่เซฟ Address ไว้เป็น .net หรือ .org ครับ

ผมก็เจอเหตุการณ์เดียวกันตั้งแต่ศุกร์ที่แล้วนะครับ คือที่บ้านผมเซฟไว้อันเก่าคือ .net (จริงๆ รู้อยู่แล้วว่าเค้าเปลี่ยน แต่พอเห็นว่าเข้าได้ก็ยังไม่ได้เปลี่ยนตาม)
                วันศุกร์เข้าไม่ได้ก็ไม่ได้ตกใจอะไร เพราะเคยเกิดเหตุการณ์ล่มชั่วคราว ก็รอจนวันเสาร์แล้ว อาทิตย์ก็แล้วก็ไม่ได้

โชคดีที่เคยแอด FB สมาชิกท่านนึงไว้ เลยรอถามอยู่จนได้รู้ว่าสาเหตุคือต้อง .org

บทความเอามาจากบุคลในเว็บลองดูครับเพื่อช่วยได้

Comment

คุณรู้ว่าเขาโกงแล้วทำไมคุณไม่แจ้งมอดไปล่ะครับ บ่นเหมือนเด็กๆโดนแย่งของเล่นเลยนะครับเท่าที่อ่านมา...

แล้วที่ว่าเพื่อนคุณเข้าไม่ได้ แล้วคุณเข้าได้ อยากจะถามว่า แล้วคุณลองเอาไอดีเพื่อนคุณไปลองเข้ารึยังครับ แต่จากที่คุณบอกว่า เข้าไปดูไอดีก็ยังไม่โดนแบน แต่เข้าไม่ได้ เพราะโดนบล็อคไอพี

บล็อคไอพี??? ถ้าเป็นตปท.จะไม่แปลกใจเลยครับ แต่นี่มันเมืองไทยนะครับ ลืมลักษณะการบริการเน็ตเมืองไทยไปแล้วเหรออ หรือเพื่อนคุณใช้เน็ต fix ip ครับ

ถ้าไอดีไหนมีปัญหา มอดที่โน่นเขาจะแบนไว้ก่อน เพื่อให้เจ้าของไอดีเข้าไปติดต่อเขาทาง irc หรือทางกบ แล้วเขาถึงจะเปิดไอดีให้ เพราะมีบางกรณีที่ต้องการตามตัวเจ้าของ

แต่ส่งพีเอ็มไปกี่รอบๆไม่เคยเปิดอ่าน ก็เลยต้องทำแบบนี้

แต่กรณีเพื่อนท่านๆบอกว่าไอดียังไม่โดนแบน แต่เข้าไม่ได้?? ผมว่าสาเหตุอื่นมากกว่ามั้งครับ

Comment

ช่วยบอกเป็นลายเเทงหน่อยได้มั้ยครับ URL ทาง PM ผมก็อยากรู้นะว่าเป็นยังไง ใครช่วยบอกผมขอให้เจริญๆ ครับ
                    Last edited by BOLL; 24 Nov 2010, 14:34:20.

Comment

อิอิ
                      Last edited by peachtoy; 24 Nov 2010, 16:08:58.

Comment

ผมใช้มาตั้งแต่ปี 07

รักษาไอดีนี้ยิ่งชีพเลยล่ะ 555

ถ้าหายไปคงยากที่หาใหม่ได้

Comment

ขุดมาได้ไง กระทู้เมื่อ 2ปีที่เเล้ว ....

Comment

http://cz.podzone.org:88/index2.php
                            ลายแทง

Comment

Originally posted by wabmes View Post
                              เมื่อนานมาแล้วเคยหาอยู่นะ อยากเข้าไปดูว่ามีอะไรกัน แต่ตอนนี้หาโหลดเอาจากเว็บนอกก็ได้ ช้าหนอ่ยก็รอได้
                              หากเป็นหนัง เว็บบิททั่วๆไปก็มีหมดล่ะ

Comment

Originally posted by kingfighter View Post
                                คุณรู้ว่าเขาโกงแล้วทำไมคุณไม่แจ้งมอดไปล่ะครับ บ่นเหมือนเด็กๆโดนแย่งของเล่นเลยนะครับเท่าที่อ่านมา...

แล้วที่ว่าเพื่อนคุณเข้าไม่ได้ แล้วคุณเข้าได้ อยากจะถามว่า แล้วคุณลองเอาไอดีเพื่อนคุณไปลองเข้ารึยังครับ แต่จากที่คุณบอกว่า เข้าไปดูไอดีก็ยังไม่โดนแบน แต่เข้าไม่ได้ เพราะโดนบล็อคไอพี

บล็อคไอพี??? ถ้าเป็นตปท.จะไม่แปลกใจเลยครับ แต่นี่มันเมืองไทยนะครับ ลืมลักษณะการบริการเน็ตเมืองไทยไปแล้วเหรออ หรือเพื่อนคุณใช้เน็ต fix ip ครับ

ถ้าไอดีไหนมีปัญหา มอดที่โน่นเขาจะแบนไว้ก่อน เพื่อให้เจ้าของไอดีเข้าไปติดต่อเขาทาง irc หรือทางกบ แล้วเขาถึงจะเปิดไอดีให้ เพราะมีบางกรณีที่ต้องการตามตัวเจ้าของ

แต่ส่งพีเอ็มไปกี่รอบๆไม่เคยเปิดอ่าน ก็เลยต้องทำแบบนี้

แต่กรณีเพื่อนท่านๆบอกว่าไอดียังไม่โดนแบน แต่เข้าไม่ได้?? ผมว่าสาเหตุอื่นมากกว่ามั้งครับ
                                *คุณรู้ว่าเขาโกงแล้วทำไมคุณไม่แจ้งมอดไปล่ะครับ* ผมจะบอกได้ไงครับรู้จักกันถ้าโดนแบนผมก็จะโดนกลุ่มนั้นเล่นละสิครับ เพราะตอนนี้เขาคงอ่านข้อความพวกนี้แล้วละครับ

*บ่นเหมือนเด็กๆโดนแย่งของเล่นเลยนะครับเท่าที่อ่านมา..* มาแนวเสียดสี ผมว่าพูดแบบสบายดีกว่านี้ได้ไหมครับแนวเหมือนสร้างเรื่องมากกว่านะครับ
                                *แล้วที่ว่าเพื่อนคุณเข้าไม่ได้ แล้วคุณเข้าได้ อยากจะถามว่า แล้วคุณลองเอาไอดีเพื่อนคุณไปลองเข้ารึยังครับ แต่จากที่คุณบอกว่า เข้าไปดูไอดีก็ยังไม่โดนแบน แต่เข้าไม่ได้ เพราะโดนบล็อคไอพี* ผมก็แค่คาดเดาเอานะครับ ผมก็บอกไปแล้ว ปัญหาที่เว็บรึ -บล็ิอกมัวกันครับ- ตรงนี้อาจจะแรงไปหน่อยยังไงก็ขออภัยด้วย แค่อยากจะรู้ปัญหาจริงๆคืออะไรนะครับ
                                *แต่ส่งพีเอ็มไปกี่รอบๆไม่เคยเปิดอ่าน ก็เลยต้องทำแบบนี้* ทำอะไรครับ ถามปัญหาและเหตุผล มันผิดด้วยรึครับ อ่าน pm ครับ แต่ไม่ได้จำเพราะมันเป็นเรื่องเล็กๆ เอาเวลาไปคิดทำงานหมดครับ ถ้าไม่ทำงานนั่งคิดแต่เรื่องเล็กให้กลายเป็นเรื่องใหญ่ ผมก็คงไม่มีอันจะกินแล้วครับ

แล้วท่านตอบได้ไหมครับสิ่งที่ผมถามไป ถ้าตอบปัญหาเรื่องนี้ไม่ได้ก็ไม่ควรพิมพ์เสียดสีแบบนี้ครับ ก็ถือว่ายังตอบเรื่องนี้ไม่ได้เหมือนกัน ว่าบางคนเข้าได้บ้างคนเข้าไม่ได้ เพราะอะไร (ผมไม่ได้กล่าวหารึอ้างอิง ID คุณเลยสักนิดเดียว ให้กลับไปดูย้อยหลังได้ครับผมพิมพ์ แค่อยากรู้และไม่เข้าใจเท่านั้น ถ้าจะตอบก็ขอให้ตอบแบบเหตุผลแนว+ ครับ)

Comment

Working...
                                X