Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น bit อยู่ที่ c... podzone เข้ามาหน่อยมีเรื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เวปที่หายากที่สุด

Comment

Originally posted by arito View Post
      เวป รวมคนเกรียน นะหรอคับ
      ผมก็มี id แต่ไม่ค่อยได้โหลดอะไร เข้าไปดูๆไฟล์แล้วก็ออก ไม่อยากโหลด
      เพราะจะโหลดทีต้องมานั่งทนอ่านกฎบ้าบอไร้สาระของ user ที่ทำตัวเป็นเจ้าของไฟล์ ประนึงว่า
      "กูนี่แหละเจ้าของไฟล์ ใครห้าม copy ไปอัพที่อื่นเด็ดขาด"
      ดีละครับ ไม่ยอมรับกติกาเขาก็ไม่โหลด แมนมาก ไม่ใช่โหลดไปแล้วก็ไปทำอย่างที่เขาห้าม

Comment

bit ที่มีคลิป หนัง 18+ จ้า แจกฟรี

ขอแค่คำขอบคุณ

http://www.bitgoon.com/bit/account-s...refer=nupneung

Comment

เท่าที่อ่านๆมาใน forumเขาผมว่าพวกเขาไม่ได้วิเศษอะไรหรอกครับ แต่ก่อนถ้าเป็นพวกชายเหนือชาย ได้ invite สบาย

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
            เท่าที่อ่านๆมาใน forumเขาผมว่าพวกเขาไม่ได้วิเศษอะไรหรอกครับ แต่ก่อนถ้าเป็นพวกชายเหนือชาย ได้ invite สบาย

Comment

อืม เดี่ยวนี้พวกบ้าพลัง เจ้ากฎเจ้าเกณฑ์เยอะครับ น่าเบื่อ

ยุคแรกๆเน้นเกมส์ล้วนๆ พอ 18jav แตกพวกก็ยกโขยงกันมา

แผเลยเปี่ยนไป๋ กลายเป็นดินแดนเกย์ นับตั้งแต่บัดนั้น

Comment

Originally posted by matoom View Post
                อืม เดี่ยวนี้พวกบ้าพลัง เจ้ากฎเจ้าเกณฑ์เยอะครับ น่าเบื่อ

ยุคแรกๆเน้นเกมส์ล้วนๆ พอ 18jav แตกพวกก็ยกโขยงกันมา

แผเลยเปี่ยนไป๋ กลายเป็นดินแดนเกย์ นับตั้งแต่บัดนั้น
                เวปเกย์หรือครับนี่ แต่ทำไมมันดังจังเลยครับ

Comment

เซ็งมากมายถามเพื่อนผม ปิด รับมานานแล้ว อยากได้จริงๆ เพราะของเค้ามันดีจริงๆ

Comment

150+ weeks ยังไม่มีคุณสมบัติ invite เลย ปิดรับ invite ด้วย เหอ ๆ

เอาไว้สูบของต้องห้าม ... ยกเว้น หนังประเภทชายเหนือชาย

Comment

ถ้าให้ ID คนอื่นใช้จะโดนแบนไหมครับ

Comment

ของผมแชร์กันใช้ 2ip ยังไม่โดน warn นะคับ

Comment

ติดต่อมาที่ spmr7k@gmail.com เรามีคำตอบที่น่าพอใจให้ท่าน
                          ขอบคุณครับ..

Comment

ตอนนี้หมดสิทธ์ถาวรแล้วเหรอ เฮ้อ

Comment

เล่นมา 160 Weeks แล้วครับ

ไคว่าเน็ตบ้านไม่มีโอกาสเล่นครับ ผมนี่ละ คนนึงที่ใช้เน็ตบ้านเล่น 2 M

ผมชอบเวปนี้ที่อบอุ่น อย่างบอกไม่ถูก เจอเพื่อนก้อในนี้ เจอหลายๆสิ่งดีๆก้อที่นี่ เหมือนเป็นบ้านหลังที่ 2

ที่ว่าเปิดเน็ตต้องเข้าเวปนี้ให้อุ่นใจก่อน แต่ในทางเดียวกัน

เวปบิทอื่นๆในความคิดผมคือ คิเกียดเข้าอะ ++

Comment

ช่วยดูทีครับ ว่าidผมยังอยู่ไหม singza พอดีเล่นเป็นเว็บแรก แล้วโดนแฮกค์ไปเสียดายมากๆ

Comment

Working...
                                X