Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนวิธีโหลดบิตหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คุณ wichin27
    คุณ diamonblack
    และ คุณ poloman ทั้ง 3 คนเชค PM ครับ ส่งไปแล้ว ^^

Comment

Originally posted by poloman View Post
      พี่แป้งเย็น ขอผมด้วยคนสิครับ แต่ว่าเน็ตหอ คอนเน็คเอเบิ้ลเป็น NO แบบนี้ถือว่าเป้นสมาชิกไม่สมบูรณ์ปะครับ เพราะว่าดูดได้ แต่ปล่อยออกไม่ได้ เน็ต 2/1 ครับ

...ถ้ารู้รหัสเข้าเร้าเตอร์นะ น่าดู ^__^ /gg
      รหัส เร้าเตอร์ ถ้าของ TOT ส่วนมาก Username จะใช้ adim
      Password จะใช้ tot ครับ

ถ้าของ TT&T จะเปน admin ทั้ง User และ Pass ครับ

ลองดูนาครับ เล่าให้ฟังตามที่เคยเจอครับ แต่ผม จับเร้าเตอมาแค่ 3 ตัวเอง -.- ที่ทำงานกะของที่บ้าน

และ เนตของ ทรู และอื่นๆ ที่ใช้ในกรุงเทพ ไคยเล่นด้วยครับ ใช้เนตบ้านนอกอ่า TOT TT&T อิอิ

Comment

ขอด้วยสิ

Comment

คือมันเป็นเน็ตไวเรสครับ

ถึงขนาดจะพยายามวางคีล๊อคเกอร์ เวลา admin เขามาเข้าเร๊าเตอร์จากที่เครื่อง

...แต่ผมทำไม่ได้...ใจอ่อน ^_^

Comment

Originally posted by poloman View Post
            คือมันเป็นเน็ตไวเรสครับ

ถึงขนาดจะพยายามวางคีล๊อคเกอร์ เวลา admin เขามาเข้าเร๊าเตอร์จากที่เครื่อง

...แต่ผมทำไม่ได้...ใจอ่อน ^_^
            -.- อิอิ งั้นหันมาใช้ Colo ซิครับ พอโหลดบน Colo เสรจ ค่อย ใช้โปรแกรม แฟลชเกช ดึง ไฟ,ลงมาที่เครื่องเรา

ไม่ต้องเปิดเครื่องทิ้งไว้ ช่วยประหยัดค่าไป และไฟล์ที่เราดึงลงมา โหลดได้เตมความเร็วเนตด้วยครับ ^^

ปล.เปนความเหนส่วนตัว และ การที่ได้ใช้งานครับ

Comment

รบกวนขอด้วยคนครับ จะได้มีการ์ตูนดูกับเค้าบ้างซะที

Comment

คุณ narmme เชค PM ครับผม

-/\- ขออภัยครับ ตอบช้าไปหน่อย ช่วงนี้ งงๆ กะชีวิต แหะๆ =.='

Comment

Originally posted by joykajaa View Post
                  ใครอยากได้เวปบิทอีกก้อ PM มานะเดี๋ยวจัดให้จ้า
                  อยากได้ด้วยครับ peperbig@hotmail.com

Comment

http://www.pantip.com/tech/internet/...IU1891224.html

คู่มือ การใช้ bit ที่เห็นเขียนดีสุดตอนนี้นะ
                    (ผมอ่านที่นี่แหละใช้เป็นเลย))

Comment

ท่าน colingpowder ขอผมด้วยคร้าบ

Comment

ขอด้วยคนนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                        X