Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำจอสำหรับ 2080ti i9-9900k หน่อยครับ ขอระหว่าง 25-31 นิ้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Dragon741 View Post
    สเปกตอนนี้มาเต็มแล้วนะ จะอัพอีกรึ จะเทพไปไหน
    ไม่อัพแล้วครับ 5555 รอของอย่างเดียว ตอนนี้ตุนมาม่าไว้ 3 เดือนเรียบร้อย

Comment

วันมะรืนน่าจะลงขายหน้าร้านละครับ
      สำหรับ cpu

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        วันมะรืนน่าจะลงขายหน้าร้านละครับ
        สำหรับ cpu
        เห็นทางร้านก็บอกๆเหมือนกันครับ แต่ผมบอกเค้าว่า ถ้าเสร็จไม่ว่าวันไหนผมขอนัดรับวันเสาร์ไม่ก็อาทิตย์อย่างเดียว
        เดี๋ยวได้ของแล้วจะเอามาถ่ายให้ชมครับ 5555 ขออวด

Comment

ครับ

Comment

วันนี้รีวิวคงมาละครับผม

Comment

ขอบคุณครับผม รอทางร้านแจ้งว่าประกอบเสร็จตอนไหนอย่างเดียวเลย

Comment

ผลทดสอบออกมาละ แรงสัส รัสเซีย มาก
                คุ้มค่ากับการรอคอยมากครับ

Comment

แรงจริงอะไรจริง แต่ราคาก็แรงด้วยเหมือนกัน เมื่อกี้โดนแจ้งมาว่า 21k 555555

Comment

ของแรงครับ ต้องแพงปกติ

ตปท. ก็ราคา 579.99$ ก็ 19k ละครับ เข้าไทย 21k ก็ไม่แปลก

Comment

Working...
                    X