Announcement

Collapse
No announcement yet.

LED 43'' PHILIPS BDM4350UC มีใครใช้อยู่บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LED 43'' PHILIPS BDM4350UC มีใครใช้อยู่บ้างครับ

อยากรู้ว่ารุ่นนี้ดีมั้ย คืออยากได้มาใช้ดูหนังอย่างเดียวครับส่วนใหญ่ดูไฟล์ขนาด 1080P เน้นจอใหญ่ๆ หรือจะใช้ สมาร์ททีวีดีกว่าครับ

ไช้รุ่นน้อง 323E7QDAA อยู่ คิดว่างั้นๆขอรับ แสงรั่วกระจาย สไตล์ IPS

จอคอมพ์จะใด้ข้อดีเรื่องประกัน 3 ปี สมาร์ททีวีประกันปีเดียว แต่ก็ต้องแลกกับการไม่มีรีโมทย์ไป

ถ้าควบคุมทุกอย่าง ( ปรับเสียง เมนู ฯลฯ ) ผ่าน box ใด้ทั้งหมด จอคอมพ์ก็ดีขอรับ

Comment

คืออยากได้มาใช้ดูหนังอย่างเดียว ดูไฟล์ขนาด 1080P เน้นจอใหญ่ๆ

ถ้าดูแค่ตรงนี้ ผมไปทีวีโลด พวก 55" ที่ไม่ได้ละเอียดถึง 4k ก็ไม่แพง หรือเอา 4k ไปเผื่อเลยก็ได้

Comment

หาของแรง

Comment

Working...
        X