Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอบสอบถามเรื่องช่องDPกับHDMI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบสอบถามเรื่องช่องDPกับHDMI

พอดีผมใช้จอเดลU2515h แล้วมันมีช่องเสียบHDMIกับDPผมควรใช้ช่องใหนดีครับใช้ทำงานด้านแต่งภาพครับโดยเฉพาะครับการ์ดจอมีช่องDPกับHDMIอยู่แล้ว ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Originally posted by tom2008910 View Post
    พอดีผมใช้จอเดลU2515h แล้วมันมีช่องเสียบHDMIกับDPผมควรใช้ช่องใหนดีครับใช้ทำงานด้านแต่งภาพครับโดยเฉพาะครับการ์ดจอมีช่องDPกับHDMIอยู่แล้ว ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    DP ครับ ส่งข้อมูลเร็วกว่า

Sent from my BLL-L22 using Tapatalk

Comment

Comment

ขอบคุณมากครับผม

- - - Updated - - -

Originally posted by Razsab View Post
        DP ครับ ส่งข้อมูลเร็วกว่า

Sent from my BLL-L22 using Tapatalk
        ขอบคุณครับผม

Comment

Working...
        X