Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ IPS AOC iF23 ในคาคา 4360 รับประกัน3ปีนี้นะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแล้วนะ ผมพึ่งได้ของเมื่อวาน สั่งจากเว็บ jib นะแหละคับ

Comment

• ถูกดีอะ แต่ผมสาวก LG อะ ตอนนี้เข้ามาอ่านหลายกระทู้กำลังตัดสินใจอยู่

ว่าจะเอาตัวที่มี HDMI เลยดีมั้ยแต่แพงอะ ตัวที่ไม่มี HDMI ถูกว่าเป็นพันอยู่

ตัวตามกระทู้ก็เป็นหนึ่งในใจผมด้วย

Comment

• ตอนนี้ที่ไหนทีของบ้างครับจะไปซื้ออาทิดหน้านี้แล้วที่ฟอร์จูน

Comment

• ของจะมาอีกเมื่อไหร่ จะไปสอยอีก ใช้แล้วติดใจกันทั้งครอบครัว ^^

Comment

• อ่านความเห็นหลาย ๆ ท่านแล้ว อยากจัดขึ้นมาทันใดเลยครับ

Comment

• คอมเครื่องแรกผมใช้จอ AOC ผ่านมา 12 ปี จอยังใช้ได้ดีอยู่เลยครับ ชิ้นอื่นของคอมไม่เหลือแล้ว อิอิ

Comment

• เอ่อว่าแต่ไม่มี 24 นิ้วบ้างเหรอครับ

Comment

• AOC มีแต่ LEDครับ E2440V ราคาประมาณ53xx สุดคุ้มเช่นกัน 24นื้วถูกสุดๆ

Comment

• Originally posted by sunsun View Post
                    AOC มีแต่ LEDครับ E2440V ราคาประมาณ53xx สุดคุ้มเช่นกัน 24นื้วถูกสุดๆ
                    อยากปาจอเก่าทิ้งเลย ขอบคุณครับท่าน

Comment

• ตอนนี้ที่ไหน มีขายมั่งมาอัพเดทหน่อย

Comment

• วันนี้ผมไปถาม jib กับ system ไม่มีของเลยครับ T^T

Comment

• เด๋วพรุ่งนี้จะไปถามที่?JIBอุบลดู ว่าจะมีของเปล่า

Comment

• วันนี้ผมโทรไปที่ jib หาดใหญ่

บอกว่าของมีแต่ต้องส่ัง 3 วันได้

ผมสั่งแล้ว 555+ จัดไป

Comment

• เมื่อวานไปเอามาครับที่ jib แฟชั่น มีแค่ 2ตัวเองครับ

Comment

• Originally posted by porcheera View Post
                                เมื่อวานไปเอามาครับที่ jib แฟชั่น มีแค่ 2ตัวเองครับ
                                ราคาเท่าไรครับ

Comment

Working...
                                X