Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ IPS AOC iF23 ในคาคา 4360 รับประกัน3ปีนี้นะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กับอีกตัว5ms DCRมากกว่าเท่าตัว ราคาถูกกว่า600บาท แต่ขนาดเล็กกว่า3.5นิ้ว

น่าเล่นไม๊ครับ เห็นที่ร้านเฮียจิ๊บ

Comment

แล้วแต่งานที่ท่านใช้มากกว่านะ ตัวนี้ ระบบ ips ตัวอื่นๆระบบ TN

Comment

มันแตกต่างกันยังไงครับ ไอ้2ระบบนั่นอ่ะ

Comment

Originally posted by kapook` View Post
          มันแตกต่างกันยังไงครับ ไอ้2ระบบนั่นอ่ะ
          รายละเอียดก็อยู่ในหน้าแรก ตัวแดงๆหนะหละครับ อ่านดู

Comment

แล้วในงาน commart ที่จะถึงนี้
            ผมว่าจะไปสอย
            มันจะมีให้สอยป่าวครับ ?

Comment

แล้ว มันมี ลำโพงในตัวรึปล่าวครับ ?

Comment

ไม่มีลำโพงครับ

Comment

รุ่นนี้ภาพสวยจิงๆ ไปดูของจิงมาแล้ว แต่ตัวเครื่องไม่ค่อยชอบไม่เงา +สีไม่สวย แต่ภาพนี่สุดๆแล้ว

Comment

มันสามารถหาขาตั้งมาเปลี่ยนได้ไหมนิ อยากปรับให้จอมันก้มได้

เห็นข้างหลังจอมีรูน็อต 4 จุด

ตัว Option Stand ที่ไหนมีขายมั่งเนี่ย
                    Last edited by aonestudio; 5 Nov 2010, 15:17:26.

Comment

เคาบอกว่า จอภาพทุกชนิด จะต้องเอียงไปด้านหลังนะครับ จะทำให้ไม่เป็นอันตรายต่อดวงตาเรา
                      อ่านเจอในหนังสือครับ

Comment

จอ IPS ไม่ต้องให้มันก้มหรอกครับ มุมไหนก็พอกัน

Comment

ปกติผมตั้งคอมไว้ข้างเตียง แล้วนอนเล่น ที่นี้พอนอนเล่นคอมเวลามองจอมันจะมืดๆ เห็นตัวอักษรไม่ชัด เลยต้งปรับจอก้มลงมา

แต่เดี๋ยวนี้จอรุ่นใหม่ๆ ปรับก้มไม่ได้ซะงั้น -*-

Comment

ร้าน jib ในงาน commart 4600 กว่าๆ งงลยทำไม่แพงจัง
                            Last edited by speed99; 6 Nov 2010, 19:11:41.

Comment

Originally posted by aonestudio View Post
                              ปกติผมตั้งคอมไว้ข้างเตียง แล้วนอนเล่น ที่นี้พอนอนเล่นคอมเวลามองจอมันจะมืดๆ เห็นตัวอักษรไม่ชัด เลยต้งปรับจอก้มลงมา

แต่เดี๋ยวนี้จอรุ่นใหม่ๆ ปรับก้มไม่ได้ซะงั้น -*-
                              เหมือนกันครับ ผม เอาคอมไว้ข้างๆ เตียง ตัว Samsung ตัวเก่าผมก็ต้อง ก้มเหมือนกัน แต่ใช้ตัวนี้ไม่ต้องก้มครับ มันชัดเท่ากันเลยเดะๆๆ

Comment

เน้นดูหนังเล่นเกมนี่ ips ดีกว่า หรือ led ตอนนี้ดีกว่าเหรอครับ อยากรู้ประสบการณ์การใช้งานจริงของคนที่ซื้อไปแล้ว

ตอนนี้ลังเลระหว่าง ss led bx 2331 กับ ตัวนี้นี่แหละครับ

Comment

Working...
                                X