Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อย จอDELL st2410 กับ 2209wa

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหน่อย จอDELL st2410 กับ 2209wa

ผมเลือกไม่ถูก ราคาต่างกันนิดหน่อยเอง อยากสอบถามเรื่องคุณภาพ ว่าอะไรดีกว่า
    หรือมีรุ่นไหนแนะนำ ขอแบบราคาไม่เกินหมื่น บอกข้อดีข้อเสียด้วยนะครับขอบคุณมาก

ถ้านั่งไม่ไกลมาก 22 นิ้วก็พอครับ
    ตอนแรก2209 มาก็คิดว่าจะเล็กไปครับ
    แต่พอใช้จริงๆ แสบตามาก เพราะนั่งไม่เกิน 2 ฟุต
    ตอนนี้เริ่มชินแล้วครับ อีกอย่าง 2209wa panel ips ด้วยนะ

Comment

2410 ก็ดูดีนะครับ เล่นเกมส์ดูหนัง สบายตาดีครับ

Comment

2410 Dell กับ ประกัน 5ปี

Comment

2410 โดยส่วนตัว ผมยังว่า 24 นิ้ว

นึกว่าจะใหญ่ แต่พอใช้ไปจริงๆเล็กเกินไปซะด้วยซ้ำ -*-

Comment

Originally posted by Akabana View Post
            2410 โดยส่วนตัว ผมยังว่า 24 นิ้ว

นึกว่าจะใหญ่ แต่พอใช้ไปจริงๆเล็กเกินไปซะด้วยซ้ำ -*-
            จิงครับ 24ไม่พอ แต่27ก็ราคาแรงไปนิด อยากได้27แบบTNราคาหมื่นนิดๆจะดีมากเลย

Comment

Originally posted by Judo View Post
              จิงครับ 24ไม่พอ แต่27ก็ราคาแรงไปนิด อยากได้27แบบTNราคาหมื่นนิดๆจะดีมากเลย

ใช่เลยครับ ความฝันอยากได้ จอแดล 27" สักสามตัวมาต่อกันเล่นเกม ดูหนัง

คงจะสวรรคมิใช่น้อย 55+

Comment

แนะนำว่าให้ซื้อใหญ่ที่สุด เรื่องของคุณภาพของจอ ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องสีที่ออกมาตรง 100%

ก็เลือกเป็น ST2410 ก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by Akabana View Post
                  ใช่เลยครับ ความฝันอยากได้ จอแดล 27" สักสามตัวมาต่อกันเล่นเกม ดูหนัง

คงจะสวรรคมิใช่น้อย 55+
                  ผมชอบดูแต่หนัง ขอLED TVสัก60นิ้วคงเพลินน่าดู

Comment

Working...
                  X