Announcement

Collapse
No announcement yet.

Samsung LCD TV 350

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Samsung LCD TV 350

พอดีได้ samsung Lcd รุ่น350 22 นิ้ว ของแถม
    ไม่ทราบว่านำมาต่อเป็นจอคอมได้ไหมครับ แล้วถ้าจะต่อควรต่อออกทางช่องทางใด
    การด์จอขอผมมีแต่ช่อง DVI ส่วนจอภาพ มีช่องต่อ HDMI และช่องต่อคอม ถ้าต่อได้ก็จะไปซื้อสายดีๆๆมารองต่อสัก1เส้นดู และการปรับตั้งขนาดเท่าไรสำหรับจอ 22 นิ้วนี้ครับ ตอนนี้ใช้จอ 19นิ้วขนาดปรับที่
    1440X900 แล้วจอ LCD 22 นิ้วนี้ปรับขนาดเท่าไรครับรบกวนท่านผู้รู้ช่วยตอบหนน่อยครับ
    ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบ

LA22C350 http://www.lcdspec.com/lcd/240-SAMSUNG-LA22C350.html

ไม่แน่ใจว่าเป็นรุ่นนี้หรือเปล่านะครับ ความละเอียดหน้าจอ 1366x768

แต่วิธีการต่อนั้นจะต่อด้วยสาย DVI แล้วหัวแปลงเป็น HDMI ก็ได้ครับ

หรือจะใช้สาย HDMI แล้วแปลงหัวเป็น DVI ก็ได้ครับ ^^

Comment

LA22B350 ครับน่าจะไกล้เคียงกันใช่ไหมครับ และช่วยแนะนำสายที่ดีๆๆหน่อยด้วยครับว่ายี่ห้ออาไรพันทิย์มีขายไหมครับ

Comment

Working...
      X