Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำ จอ LED 23-24 นิ้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำ จอ LED 23-24 นิ้ว

อยากได้ จอ LED 23-24นิ้ว เอาไว้เล่นเกม และ ดูหนังน่ะครับ ตอนนี้ดูไว้ 2รุ่นเลยอยากมาขอคำแนะนำ ว่ารุ่นไหน คุ้มค่ากว่ากัน ระหว่าง

SAMSUNG PX2370
    http://www.jib.co.th/TH/prodetail.as..._Product=10782

หรือ ACER S243HLBMII
    http://www.jib.co.th/TH/prodetail.as...D_Product=8767

หรือใครมีรุ่นอื่นแนะนำก็จะดีมากเลยครับ งบไม่เกิน 12000 ครับ ขอบคุณมาก

ACER ครับ 24นิ้ว มี hdmi

Comment

Originally posted by vagrants View Post
      ACER ครับ 24นิ้ว มี hdmi
      ขอบคุณมากเลยครับสำหรับคำตอบแรก (รอนานมาก T_T)

Comment

แต่รู้สึก PX2370 ก็มี HDMI นะครับ ผมลองค้นในบอร์ดแล้วเค้าว่ามี ผิดพลาดประการใดก็ขออภัย - -

Comment

Dell st2310ครับ ผม 8000กว่าๆ

หรือไม่ก็ซัมซุงครับสวยมาก

Comment

dell st2310 นี่ไม่ใช่ LED นิครับ

Comment

อยากทราบเหมือนกันครับ จะซื้อใช้ที่มาเลย์ ตัดสินใจอยู่ระหว่าง acer กับ samsung xl2370 เพราะที่นี่ไม่มี px2370 ขาย

Comment

px2370 xl2370 มี DVI HDMI Audio out optic out ทั้งคู่ครับ ไม่มีลำโพง ต้อต่อหูฟังหรือเสียบลำโพงนอกเอาครับถ้าเกิดจะต่อพวก ps3 หรือ Blu-ray

Comment

แล้วอย่างไหนดีกว่ากันละครับ

SAMSUNG PX2370
                  SAMSUNG XL2370
                  Dell st2310
                  ACER S243HLBMII

Comment

ลองดูรีวิว S243HLBMII http://www.lcdspec.com/web/?p=6027

ส่วนที่ว่ารุ่นไหนดีกว่ากัน นั้นแนะนำให้ไปลองชมตัวจริงก่อนดีกว่า ^^

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบ

Comment

SAMSUNG PX2370 >> ปุ่มกด
                        SAMSUNG XL2370 >> ปุ่มสัมผัส

เค้าว่า PX2370 เป็นตัวลดต้นทุนของ XL2370 นะครับ แต่มันออกมาทีหลังราคาเลยพอๆกัน O_o

Comment

Originally posted by senior View Post
                          SAMSUNG PX2370 >> ปุ่มกด
                          SAMSUNG XL2370 >> ปุ่มสัมผัส

เค้าว่า PX2370 เป็นตัวลดต้นทุนของ XL2370 นะครับ แต่มันออกมาทีหลังราคาเลยพอๆกัน O_o
                          เลือกไม่ถูกจริงๆ สงสัยผมคงต้องไปเดินดูเองแล้วล่ะ ขอบคุณมากครับ

Comment

Dell G2410 -*-

Comment

Originally posted by harryoop View Post
                              Dell G2410 -*-
                              ไม่มี HDMI อะครับ - -

Comment

Working...
                              X