Announcement

Collapse
No announcement yet.

LED/LCD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LED/LCD

LED 20'' LG E2040T-PN กับ LCD 20'' SAMSUNG B2030
    ต่างกันยังไงครับ สนใจ2รุ่นนี้
    LED 20'' LG E2040T-PN นี้เป็นจอด้านรึป่าวคับ
    ตัวไหนน่าใช้กว่ากัน
    ขอโทษด้วยคับที่ถามแบบกว้างไปหน่อย เพราะ2จิต2ใจ ตัวไหนดี

led ดีกว่าเยอะครับ

Comment

Originally posted by manee51 View Post
      led ดีกว่าเยอะครับ
      รุ่นนี้จอด้านไหมครับ หารีวิวไม่มีเลย

Comment

ยังไงระหว่าง สองตัวนี้ แนะนำให้ไปดูของจริงก่อนจะดีกว่าครับ ^^

ความเป็น LED ไม่ได้เป็นตัวตัดสินทั้งหมด

ส่วนเรื่อง LG ด้านไม่ด้านนั้นไม่ทราบเหมือนกันอ่ะครับ แต่ถ้าให้เดาผมว่าด้านนะครับ

Comment

Originally posted by SaManTa[GTR] View Post
          ยังไงระหว่าง สองตัวนี้ แนะนำให้ไปดูของจริงก่อนจะดีกว่าครับ ^^

ความเป็น LED ไม่ได้เป็นตัวตัดสินทั้งหมด

ส่วนเรื่อง LG ด้านไม่ด้านนั้นไม่ทราบเหมือนกันอ่ะครับ แต่ถ้าให้เดาผมว่าด้านนะครับ
          ขอบคุณครับ พอดีช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง เลยได้แต่หาข้อมูลก่อน
          วันๆเล่นแต่เกมส์ขุนเวล อิอิอิ

Comment

Working...
          X