Announcement

Collapse
No announcement yet.

TV Tuner กับ PS2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TV Tuner กับ PS2

อยากทราบว่าผมจะใช้ TV Tuner เพื่อเล่น PS2 ในคอมจะใช้ได้เหมือนอยากดูพวก True ไหมครับ
    แล้วภาพจะชัดแค่ไหนครับ
    TV Tuner แบบการ์ด กับปล่องนี่ต่างกันอย่างไรบ้างครับ

ผมใช้จอ LG 19" แบบ 4:3 in Wide

ขอบคุณครับ

เข้าใจว่าจะเอา จอมอนิเตอร์มาใช้งานกับ PS2 ใช่ไหมครับ

Comment

ใช่ครับ แบบว่าทีวีผมมันพังแล้วน่ะครับ
      หอก็ไม่ค่อยจะเหลือที่แล้ว
      จะให้ซื้อ LCD TV มันก็แพงเกินน่ะครับ

Comment

ลองหาสาย Component to D-Sub, DVI มาต่อดูครับ

แล้วไม่ทราบว่าที่มอนิเตอร์นี่มีพอร์ต DVI ไหมครับ

Comment

มีพอร์ต DVI อยู่พอร์ตเดียวนะครับ
          แล้วถ้าใช้สาย Component to DVI แล้วผมต้องถาด-ใส่สายเองใช่ไหมครับ
          แล้วภาพมันจะแตกไหมครับ
          Last edited by knughtt; 24 May 2010, 14:12:04.

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

Working...
            X