Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ LCD มีงบ 20k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ LCD มีงบ 20k

ผมมีงบ 20k อยากได้จอ LCD ซัก 32 นิ้ว ขอแบบ Full HD ผมขอเน้น 3 รุ่น Sony , LG , Samsung หรือถ้าขนาดมากกว่านี้ เป็นแบบ Full HD และ ราคาไม่เกินก็ขอด้วยละกัน ขอบคุณครับ พอดีจะซื้อไว้ดูบอลโลก ...

งบ20,000 เพียงพอ ไปเดินดูในห้างได้เลย

Comment

ถ้าจะนำมาใช้เป็นจอคอม มันเหลือๆเลยล่ะ

แต่ถ้าจะเอามาใช้เป็นทีวี

บางทีอาจจะได้ 40 นิ้ว +

แหะ ๆ

Comment

เสนอ เพิ่มหน่อยครับ ...

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

LCD Philips Series 7 น่าจะเป็น LCD ที่ถาพสวยที่สุดในขณะนี้น่ะครับ เท่าๆที่ไปดูมา

ถ้าไม่ชอบก็ SONY EX500 แต่ลองไปดูภาพได้เลย LCD Philips Series 7 ภาพดีกว้า

เล่น Plasma ดีกว่าเปล่าครับถ้าเอามาดูบอล พวก Free TV

Comment

ดันๆๆๆๆ ขออีก ผมไม่ชอบ พลาสม่า นะ มันร้อนเกิน .....

ฟิลิปส์ ผมว่าสีสวยดี ...

Comment

ผมชอบSONYนะ แต่ถามก่อนเอามาดูอะไร ถ้าดูHDก็แนะนำFull ถ้าดูทีวีกับDVDเอาจอใหญ่ไว้ก่อนครับ สะใจ
                Samsungก็โอเค

Comment

ผมก็ว่าฟิลิปส์ของเค้าดีจริง แต่เป็น Full HD ถ้าจะเกินงบที่ท่านตั้งไว้

ยังไงลองดู 32EX400 ไว้ก็ได้อยู่นะครับ http://www.lcdspec.com/lcd/191-Sony-32EX400.html

Comment

Sony EX500 มีทอนนิดหน่อย ต่อคอมแล้วก็โอเค สีอมแดง ดูไม่ค่อย
                    เป็นธรรมชาติเท่าไหร่

LG 32LH70 ราคา 16,000 - 17,000 บาท ต่อคอมน่าจะดีกว่า SONY
                    เพราะใช้ LG 42LH50 ต่อคอมตัวหนังสือคมชัด และสีสันดูเป็นธรรมชาติกว่า
                    แต่ความทนทาน ยังบอกไม่ได้ เพราะเพิ่งจะใช้ได้ไม่กี่เดือนครับ

Comment

ไม่ลองดู Philips บ้างหรอครับ ภาพสวย ดีไซส์งาม.. อิอิ

Comment

SONY สวย ทน ถึก

Comment

Working...
                        X