Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำจอให้หน่อยครับ งบไม่เกิน 5xxx

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำจอให้หน่อยครับ งบไม่เกิน 5xxx

กำลังหาจอขนาดประมาณ 21.5-23 นิ้ว อยู่อะครับ อยากได้ ที่เป็น 2ms ด้วยอะครับ (ที่บ้านใช้จอของ HP รุ่น w1907v อยู่มันเป็นตัว 5ms เลยอยากลอง 2ms ว่ามันต่างกันมากมั้ยอะครับ)

ใช้ตัวไหนดีครับ ส่วนตัวชอบ ดีไซค์ของ Samsung แต่มีคนแนะนำให้ใช้ LG ตอนนี้สับสนไปหมด ว่าจะเอาของอะไรดี แล้วภาพของ 2 ยี่ห้อนี้ต่างกันมั้ยครับ

ปล. ใครมีเวปเช็คราคา monitor รบกวนขอทีนะครับ

ปล.2 ใคมีจะปล่อยให้ผมก็ได้นะครับ ขอสภาพดีหน่อยก็ดีครับ (ช่วงนี้อยู่แต่ห้อง Display รอคนปล่อย เดี๋ยวไม่ทันเค้าอีก )

ปล.3 ถ้าตั้งซ้ำก็ขออภัยนะครับ พยายามดูหลายๆกระทู้แล้ว ^^
    Last edited by Friend'sGu; 20 May 2010, 19:44:42.

ดันฮะ ตามหามา 3 วันละ 55+

Comment

ปล.1 เช็คราคาได้ตามนี้เลยครับ http://www.lcdspec.com/web/search.php

มีอะไรก็สอบถามได้เพิ่มเติมครับ ^^

Comment

Working...
      X