Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ Sony 32EX400 FullHD ราคาถูกที่สุด ได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ Sony 32EX400 FullHD ราคาถูกที่สุด ได้ที่ไหนครับ

ล่าสุดใน Catalog มันลดราคาเหลือ 16990 บาท
    แต่ร้านที่ไปหามาได้เค้าให้ราคาที่ 14900 บาท

ไม่รู้ว่าราคาที่ได้มานี้ ต่ำสุดหรือยัง เพราะเรายังอยากได้ราคาถูกกว่านี้อีกครับ..จะได้เหลืองบใว้ซื้อโต๊ะวาง จานดาวเทียม...

รบกวนด้วยนะครับ ใครมีร้านดีๆ ถูกๆแนะนำ..

http://www.sony.co.th/product/klv-32ex400

น่าจะถูกสุดแล้วนะครับ เพราะแบรนด์นี้ รู้ๆๆอยู่ของเค้าแพงครับ (คุณภาพที่ดีย่อมมาพร้อมกับราคาเสมอ)ไม่งั้นก้อลองหาค่ายอื่นดูครับอาจได้ขนาดมากกว่าด้วยนะครับ

Comment

ถูกมากๆเลยครับ
      พ่อผมซื้อ bx300 มาก็ 16000 แล้ว ไม่ปรึกษากันเลย

Comment

มี42แบบไม่เกิน20000มั้ย อิอิ

Comment

ผมรุ่น นี่ถูกสุดแล้วครับ
          Last edited by GOrnza; 18 May 2010, 22:39:40. Reason: บอกผิด

Comment

ขอแนะนำร้านแสงชัย อิเล็กทรอนิกส์ เป็นอีกหนึ่งทางเลือกคับ
            ทราบมาว่าราคาดีมากๆ มีหลาย Brand ให้เลือกด้วยคับ ^ ^
            http://www.sangchaielectronic.com/
            ขอให้มีความสุขกับจอใหม่คับ

Comment

เจออีกทีนึงแล้วครับ

Topic:**ถูกสุดๆ**SONY*LCD*TV32"รุ่น32EX400[13,900 บาท]และ26"รุ่น26BX300[9,900 บาท][1366x768]คอนทราส 1ล้าน:1p/USB2.0/HDMI/RGBต่อคอม/รับบัตรเครดิต
              ชื่อ: ร้าน*SHKT*จำหน่ายPLASMA-LCD-LED[ราคาถูก]
              ติดต่อ: 0847678965-025331732

ไม่รู้จะถูกจริงป่ะ เพราะเคยโทรถามไป แล้วพี่แกบอกว่าเป็นรุ่นอื่นเฉยเลย 555

Comment

ราคาลงมากมาย อัพเดทราคาไม่ทัน 555

Comment

Originally posted by nest23 View Post

ล่าสุดใน Catalog มันลดราคาเหลือ 16990 บาท
                  แต่ร้านที่ไปหามาได้เค้าให้ราคาที่ 14900 บาท

ไม่รู้ว่าราคาที่ได้มานี้ ต่ำสุดหรือยัง เพราะเรายังอยากได้ราคาถูกกว่านี้อีกครับ..จะได้เหลืองบใว้ซื้อโต๊ะวาง จานดาวเทียม...

รบกวนด้วยนะครับ ใครมีร้านดีๆ ถูกๆแนะนำ..

http://www.sony.co.th/product/klv-32ex400
                  14900 บาท พอจะบอกได้ไหมครับว่าร้านไหน ถ้าได้เบอร์โทรด้วยจะดีมากเลย
                  ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by ronin2 View Post
                    14900 บาท พอจะบอกได้ไหมครับว่าร้านไหน ถ้าได้เบอร์โทรด้วยจะดีมากเลย
                    ขอบคุณครับ
                    ผมก็อยากได้เหมือนกันครับ ขอบคุณครับ

Comment

ราคาถูกดี ซื้อร้านไหนครับ

ผมเพิ่งสอย EX500 เพิ่มขึ้นอีกรุ่น จะได้ True motion หรือ TV 100Hz
                      ร้าน SONY ชั้น 5 เซ็นทรัลบางนามา ราคา 19,390 บาท
                      เดือนตุลาคมปีนี้ได้ Cash back 5% ก็จะเหลือราวๆ 18,420 บาท

Comment

40ex400 นิ้ว sony ตามห้างขายที่ 27990 ข้างนอกไม่รู้

ถูกสุดเป็น ซันโย ประมาณ 18000 ครับ FULLHD ด้วย

Comment

Originally posted by ronin2 View Post
                          ขอบคุณครับ
                          ราคาเงินสดจากร้านดิจิตอลดีซีครับ ส่วนเบอร์โทร ลองให้พี่เกิ้ลช่วยหาดูครับ

Comment

รุ่นนี้ต่อคอมไว้ทำงาน กะเล่นเกมพอตอบสนองได้ไหมครับ การ์ดจอATI 4850

Comment

EX400 ผมจะไปสอย ไม่เกิน วันอาทิตย์ นี้ครับ แต่เป็น AEON คงได้ที่ 16900 บาืท แน่ๆเลย T^T ทำไงได้

Comment

Working...
                              X