Announcement

Collapse
No announcement yet.

LG รุ่น E2250T นี่เข้าไทยหรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LG รุ่น E2250T นี่เข้าไทยหรือยังครับ

พอดีผมเห็นในเว็บ LG Thailand มาแล้ว
    แต่ google ยังไม่เจอคนพูดถึงในเว็บไทยเลยครับ
    เดินตามร้านก็เหมือนจะยังไม่มี

ใครเคยเห็นแล้ววานบอกผมหน่อยนะครับ
    มาเป็นลายแทง + ราคาด้วยจะขอบพระคุณมากๆเลยครับ

http://www.lg.com/th/it-products/com.../LG-E2250T.jsp
    Attached Files

6550 บาทครับ

สินค้าน่าจะเข้ามาแล้วครับ ลองติดต่อ LG เลยครับ เค้าจะบอกร้านที่ขาย

Comment

ผมเห็นที่ it city พันทิพประตูน้ำ วันพฤหัส 5990 บาท คับ

Comment

เซ็งเลยครับ เพิ่งซื้อรุ่น E2240T ไปเมื่อว้นพุธที่ 12 พ.ค. 53 ออกรุ่นใหม่มาให้ช้ำใจเล่นอีกแล้ว

Comment

เห็นมีรุ่น E2350T ด้วย ... มีใครรู้ราคาไหมครับ ?

Comment

ผมไม่ชอบสี อมแดง จบ!!

Comment

ก็สวยดีนะ ราคาก็โอเค

Comment

it city 1000 ทิฟ มีของไม๊ครับ

Comment

Originally posted by clayzizer View Post
                  ผมไม่ชอบสี อมแดง จบ!!
                  คิดเหมือนกันหลาว

Comment

ไปจองมาแล้ว ได้จองวันพรึหัด งิงิ

Comment

Working...
                    X