Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง จอ Zalman ZM-M220W

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง จอ Zalman ZM-M220W

จอตัวนี้ Zalman ZM-M220W

มีขายในไทยหรือเปล่า แล้วราคา เท่าไหร่ เป็นเงินบาท
    ถ้าไม่มีในไทยจะสั่งซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่ แล้วของจะส่งไทยไหม

แล้วก็ จอตัวนี้ สามารถ ใช้ กับแว่น REALD 3D ที่ใช้ดูในโรงหนัง IMax ได้หรือเปล่า

หรือว่ามีจอตัวอื่นที่ดีกว่านี้ ช่วยแนะนำที

ไม่มีใครตอบเลย

Comment

เราเห็นมาจาก คลิปเนี่ยอ่ะ

BORKED

Comment

ผมเคยเห็นจอยี่ห้อนี่ ที่ JEDI ตรงเคสรถ 4WD อะครับ (ถ้าจำไม่ผิดนะ)

ไม่รู้ว่าเค้าจะมีขายรึเปล่า แล้วก้ใช่รุ่นที่ท่านต้องการรึเปล่า

Comment

Originally posted by burningdow View Post
          ผมเคยเห็นจอยี่ห้อนี่ ที่ JEDI ตรงเคสรถ 4WD อะครับ (ถ้าจำไม่ผิดนะ)

ไม่รู้ว่าเค้าจะมีขายรึเปล่า แล้วก้ใช่รุ่นที่ท่านต้องการรึเปล่า
          ที่พันทิพย์ชั้น ล่างหรอ แล้วรู้ไหมราคาเท่าไหร่ ตอนนี้ มันปิดเปล่า แถวนั้นอันตรายอยู่

Comment

ตอนนี่น่าจะปิดอะครับ Jedi ชั้นล่างครับ แต่ผมไม่รู้ว่าเค้ามีขายรึเปล่านะ เหนแต่เอามาตั้งโชว์

Comment

Working...
            X