Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD 20" Sumsung B2030 (DVI, B) - ขอถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD 20" Sumsung B2030 (DVI, B) - ขอถามหน่อยครับ

ขอถามน่อยครับ ว่า จอตัวนี้เล่นแล้ว สบายตารึป่าวครับ

เล่นแล้ว ลื่นไหม ผมใช้การืดจอ N240 GT ครับ

ช่วยบอกด้วยนะครับ

....ช่วยตอบด้วยครับ....

Comment

ดันเรป บนครับ

Comment

Originally posted by ChecKkub View Post
        ขอถามน่อยครับ ว่า จอตัวนี้เล่นแล้ว สบายตารึป่าวครับ

เล่นแล้ว ลื่นไหม ผมใช้การืดจอ N240 GT ครับ

ช่วยบอกด้วยนะครับ

ผม ใช้ซีรี่ย์ นี้อยุ่ แต่เป็น B2330 ภาพก็โอนะครับตัวนี้มี magic eco ใสปิ้งตอนดูหนังภาพสวยเวอร์ ราคาก็เวอร์นะครับ 6,200 ต่างกันมาก แต่ก่อนใช้ Acer 20"

Comment

ตัวนี้ราคา 4390 พอจะดีไหม?

Comment

Originally posted by ChecKkub View Post
            ตัวนี้ราคา 4390 พอจะดีไหม?
            ถ้าคิดจะเล่นตัวนี้ เพิ่มตังอีกหน่อย เอาสัก 21.5-22 เป็น Full HD ดูอะไรๆ มันจะลงตัวกว่าครับ (ความคิดส่วนตัวนะครับเพราะผมมีประสบการณไม่ดีกับ 20")

Comment

OK เลยครับ เพื่อนผมใช้ 20 นิ้วทั้งนั้น ไม่มีปัญหาอะไร มันบอกใหญ่ไปซะอีก เพราะปกติใช้ 17 นิ้วธรรมดา
              (แต่ของเพื่อนผม Acer ทั้งนั้นเลย 5 คนแล้ว)
              แต่ผมว่า LG E2040T-PN ดีกว่าอ่ะ อิอิ

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                OK เลยครับ เพื่อนผมใช้ 20 นิ้วทั้งนั้น ไม่มีปัญหาอะไร มันบอกใหญ่ไปซะอีก เพราะปกติใช้ 17 นิ้วธรรมดา
                (แต่ของเพื่อนผม Acer ทั้งนั้นเลย 5 คนแล้ว)
                แต่ผมว่า LG E2040T-PN ดีกว่าอ่ะ อิอิ

Comment

ถูกต้องแล้วครับ คำถามคือ เลือกเพราะอะไร...นั่นคือคำตอบสุดท้าย
                  เหมือนคำที่ว่า บางคนชอบกิน [COLOR="rgb(255, 0, 255)"]ปลา[/COLOR] บางคนชอบกิน กุ้ง บางคนชอบกิน [COLOR="rgb(255, 0, 255)"]หอย[/COLOR] บางคนชอบกิน [COLOR="rgb(255, 0, 255)"]...[/COLOR]

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    ครับ ตัวนี้จัดเลยละกัล

Comment

Working...
                    X