Announcement

Collapse
No announcement yet.

Acer T230H กับ HP 2209T เลือกรุ่นไหนดีครับ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Acer T230H กับ HP 2209T เลือกรุ่นไหนดีครับ??

Acer T230H กับ HP 2209T เลือกรุ่นไหนดีครับ??

คือจะซื้อมาใช้มัลติทัชครับ อยากรู้ว่าระบบสัมผัส ตัวไหนเจ๋งกว่ากาน หรือฟังชั่นก็ได้ครับ ขนาดจอไม่ได้ใส่ใจมากครับ

ขอบคุณที่ชี้แนะครับ

ก็อยู่ที่ชอบนะคับ ถ้าชอบถูกก็ Acer แต่ก็อาจจะมีข้อเสียตรวจพังก่อนอายุความ ><"

สำหรับผมชอบ HP นะคับ ยิ่งรุ่น 23ขึ้นไป มานแถมสาย HDMI ด้วย จอกระจกกกกกกกกกกกก

สวยงามมมม

Comment

ตกลงไปซื้อมาแร้วครับ HP ตัวจิงสวยกว่า Acer มากเลย (สำหรับผมนะ) ขอบคุณที่เข้ามาให้ความเห็นนะครับ

Comment

Working...
      X