Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการ tv lcd 26-32นิ้ว ด่วน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการ tv lcd 26-32นิ้ว ด่วน

จะเป็น LG SONY SUMSUNG หรืออะไรก็ได้ ต้องการด่วนค่ะ จะเอามาเล่น wii ค่ะ

ไป power buy ที่ the mall สิ

Comment

ราคาถูกๆๆคับ POWeR

Comment

ขอมือ 2 ได้ไหมคะ T^T งบน้อย ไม่เกิน 10,000 อ่ะคะ

Comment

lg ราคาเซลส์อยู่ 12xxx 32" ไม่รู้ของหมดยัง

Comment

เซลส์ที่ไหนคะ

Comment

Originally posted by ormza14 View Post
              จะเป็น LG SONY SUMSUNG หรืออะไรก็ได้ ต้องการด่วนค่ะ จะเอามาเล่น wii ค่ะ
              ไปดูหมวดซื้อขายครับผมลงขายใว้อยู่ โจ๊ก 0853404228

Comment

มี ของ TCL 32" 1080p hdmi 1 ช่อง อยู่อะครับมีตัวเคร่องกับรีโมตครับ ขาย 7500- ไม่ทราบว่าสนใจหรือเปล่าครับ

Comment

ไม่มีตังซื้อแล้วหละค๊า ขอบคุณทุกท่าน

Comment

Working...
                  X