Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อย จอ BenQ G2410HD มีปัญหาทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อย จอ BenQ G2410HD มีปัญหาทำไงดีครับ

ถามหน่อย จอ BenQ G2410HD มีปัญหาทำไงดีครับ

ปัญหาคือ เปิด มา ภาพติด แป๊บเดียว จอก็ดำ ซะงั้น อะครับ ทำอย่างไร ก็ไม่หาย ครับ

ไม่ทราบว่า ส่ง เคลม กับ บริษัท BenQ ได้เลยไหมครับ เพราะจอนี้ เคยซื้อ จาก Advice

ตอนนี้ ก็ เปลี่ยน บริษัทไปแล้ว ก็ ส่งเคลมแล้ว ช้า กะมีปัญหา ไม่ทราบว่า ผมส่ง ศูนย์โดยตรงได้

หรือไม่ครับ แล้วในกรณี ที่ การหาใบรับประกันไม่เจอ จะมีปัญหาในการเคลม หรือว่า ส่งซ่อมหรือป่าว

เพราะ ล่าสุด กล้องมัน อะ ปลวกกินเสียแล้ว อะ ยังไม่ได้ดู ใส้ในเลยว่า มี ใบรับประกันอยู่ป่าว

หรือว่า ทาง บริษัทใหญ่ สามารถดู ซีเรียส ของ จอได้ไหม ในการรับประกัน ครับ

ใครพอทราบบ้าง ครับ

ขอบคุณทุกๆ คำตอบนะครับ
Working...
X