Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำทีครับ มี LCD 19 นิ้ว ของ Dell ไปซ่อมที่ ร้าน อมร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำทีครับ มี LCD 19 นิ้ว ของ Dell ไปซ่อมที่ ร้าน อมร

ไม่ได้ดิสเครดิต เขานะครับโดยส่วนตัวผมยังเชื่อถือเขาอยู่เพราะรู้จักมาตั้งแต่เด็กๆแล้ว
    แต่ อยากรู้จริงๆ

มันเปิดไม่ติด
    ผมเลยเอาเข้าไปซ่อมที่ ร้าน อมร (เซียร์รังสิต)
    รออยู่ 2 ชั่วโมงกว่า เขาบอกว่าซ่อมไม่ได้ ครับ อะไหล่ ไม่มี

ผมควรจะซื้อใหม่ หรือหาร้านอื่นซ่อมต่อไปดีครับ

เพราะ ขนาด อมร ยังบอกว่าไม่มีอะไหล่
    หรือว่าคนที่ให้จออันนี้ผมมามันไปเอา Dell ของ Nasa มานะ

เขาบอกว่าซ่อมไม่ได้ ครับ อะไหล่ ไม่มี
    ก็ซื้อใหม่ ครับ...

Comment

Working...
    X