Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ samsung p2070 ที่ไหนมีขายมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ samsung p2070 ที่ไหนมีขายมั่งครับ

ตอนนี้กำลังจะซื้อตัวนี้เลยครับ ตอนแรก ที่jib สาขา เซียร์รังสิต บอก ของจะเข้าอาทิตย์นี้
    แต่พอโทรไปถาม พี่แกบอก เข้าอาทิตย์หน้า -*- เลยอยากจะรู้ตอนนี้ที่ไหนมีของบ้าง
    ละร้าน tk ที่เซียร์นี่ มีหน้าจอขายไหมหว่า

ร้านขายก๋วยเตี๋ยวครับ

ถามมาได้-*-

Comment

ก็หลายที่นะครับแต่ราคาร้านทั่วๆไป p2070 จะอยู่ที่ 5,500-5,800 แต่ร้าน Jib ผมไม่แน่ใจว่าจะ 5,000 จริงหรืิอป่าว

Comment

เล่น แอลจี ดีกว่าครับ ไม้ซุง แพง

Comment

ผมแนะนำอีกเสียงนะว่าอย่าไปตามใครว่าให้ซื้อ อันนั้น อันนี้ดี เชื่อใจคุณเอง ชอบรูปทรงมันก็ซื้อ
          เพราะ lcd คุณภาพมันไม่ทิ้งกันมากหรอก

แล้วดูด้วยว่าซื้อเอามาทำไรดูหนังหรือทำงาน

Comment

Working...
          X