Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ มีงบ 4k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ มีงบ 4k

มีงบ 4k ครับจะซื้อจอ แบบที่มีต่อ HDMI ได้ ไม่รู้จะมีป่าว ...

สงสัยจะไม่มีอะครับ ว่าแต่ทำไมถึงต้องการต่อผ่าน HDMI ละครับ

Comment

การ์ดจอผมมันรองรับ HDMI อ่ะครับ ผมไม่ค่อยชอบต่อ DVI ขี้เกียจหมุน ...

Comment

ACER X193HQ ไม่มี HDMI ครับ
        มีแต่ VGA และก็ DVI-D

จอ 18.5 นิ้ว
        1366*768

Comment

ผมว่าต่อผ่าน DVI ดีกว่าคับ ปัญหาน้อยกว่า HDMI ขยันหมุนหน่อยคับ

Comment

งั้น จอรุ่นไหนที่เป็น Full HD บ้างอ่ะ

Comment

งบ 4k จะเล่น HD ผมว่ามันยังเร็วไป

มีแนะนำอีกตัวครับ 20' 2043 ของ samsung แต่จะไม่ FUll HD ความละเอียดอยู่ที่ 1600x900

ราคา 4 พันต้นๆ เองครับ

ควรดูตัวเองครับว่าใช้ FULL HD มาน้อยแค่ไหน ถ้าไม่ค่อยได้ใช้แต่กะไว้คนาคต โดยส่วนตัวผมว่าอย่าเลยครับถ้าจำกัดงบด้วยแนะนำตัวนี้ พวกช่องที่มี HDMI ส่วนมาจอ 23' ทั้งนั้นครับ

Comment

Working...
              X