Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ สอบถาม มี ที่ใหนยังมีขาย จอ 17 - 19" ไม่ wide บ้าง ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++ สอบถาม มี ที่ใหนยังมีขาย จอ 17 - 19" ไม่ wide บ้าง ++

ตามหัวข้อ เลย ครับ ตามหาอยู่

หาผู้รู้ครับ

Comment

ก็ยังเห็นนะครับ บางร้าน พันทิพย์บางกะปิก็มี ฟอร์จูนก็ยังมี พันทิพย์ประตูน้ำไม่ได้ไป ไม่อยากเห็นเสื้อแดง 555+
      ก็ยังมีนะครับ ร้านที่เน้นจอเยอะๆอ่ะครับ
      รับของผมมั้ยมี 17 นิ้วไม่ wide ของ TCL ลำโพงในตัว

Comment

เคยเห็นมือสองที่พันธ์ทิพนะครับ ประกัน 1 เดือน

Comment

Working...
        X