Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย 24" viewable (diagonal) 16:9 Aspect Ratio Gateway® FHD2402 ทันที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย 24" viewable (diagonal) 16:9 Aspect Ratio Gateway® FHD2402 ทันที

$
    Last edited by qu88n; 5 May 2010, 10:46:46. Reason: $

สาวก gateway คงรู้จักยี่ห้อนี้ดี ใครเป็น หรือใช้ ช่วยบอกด้วยนะครับ เป็นพีซีโปรดักไลใหม่ ที่เปิดตัวใหญ่ กรุงเทพ เซ็นทรัลเวิร์ล ใครไปมา บอกด้วย ได้ไหม เพราะผมเพิ่งรู้จัก เห็น อั้ม พัชราภา ไปด้วย โห 5555555555

สาวกเกดเว บอกด้วย คุณ ใช้รุ่นไหน อยู่ หรือ อัพเดตโปรดักไทยใหม่ ตั้ง เครื่องตั้งโต็ะ ของยี่ห้อนี้ หรือ โน็ตบุ็้ค ก็ได้นะ เพราะ เห็นคนใช้น้อยเติมที สำหรับ อเมริกาแบบนี้ สเป็คก็สูง แถมการ์ดจอของยี่ห้อนี้มี เฮสดีเอ็มไอให้ด้วย
    รีวิวล่าสุด ในเว็ปนี้เอา อัพเดตเมื่อ วันที่ หนึ่ง เมษา เข้าไปดู http://www.overclockzone.com/mystery...ateway_dx4831/
    ใครมีวิวล่าสุด ที่เป็นโปรดักไทย ขายในไทย รุ่นใหม่ สุดๆ สำหรับ แบรนด์นี้ ที่เป็น เดสทอป บอกด้วยนะครับ สเปด ลิ้ง ด้วย ก็ ดี

Comment

ผิดห้อง

Comment

โทษครับ ผิดห้องครับ

Comment

Working...
        X