Announcement

Collapse
No announcement yet.

SAMSUNG LED สวยมากครับอยากรู้ราคาเท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SAMSUNG LED สวยมากครับอยากรู้ราคาเท่าไหร่

ใครเคยเห็น LED ของ SAMSUNG แล้วบ้าง

สวยมากๆเลยอ่ะ หรูไฮโซดีอ่ะ
    ผมไปเจอในปกนิตยสาร Computer today ปักหลัง เดือนเมษา 53เนี่ย
    สวยมาก อยากรู้ราคาจัง ใครมีข้อมูลแนะนำหน่อยครับ

SAMSUNG LED MONITOR 70Series รุ่น PX2370 ครับ

อยากรู้ตอนนี้วางตลาดแล้วยัง แล้วราคามานเท่าไหร่หรอครับ
    ปล.แพงหู่ฉี่ ชัวร์ๆ 5 5 5
    Last edited by lemonade9; 24 Apr 2010, 18:43:56.

ตัวไหนครับที่ไปเห็น มันมีตั่งหลายรุ่นน่ะครับ

Comment

11,500 บาทครับ

Comment

ขายตั้งแต่ต้นเดือนแล้วครับ

23นิ้ว
        1920*1080
        2ms (GtG)
        DVI ,HDMI, Audio out

Comment

ยังไม่ถึงเวลาที่จะเล่น LED ต้องรอไปก่อนอีกสักพัก ค่อยน่าเล่น รอยุค OLED
          จากคนที่ใช้ P2270,XL2370

Comment

Px2270 กับ xl2370 นอกจากขนาด แล้วยังต่างไรอีกมั่งอะคับ

Comment

ราคาไง

Comment

Originally posted by fil.dinus View Post
                Px2270 กับ xl2370 นอกจากขนาด แล้วยังต่างไรอีกมั่งอะคับ
                ไม่ใช่นะครับ มีแต่ px2370 xl2370 23นิ้วทั้งคู่ครับ

สเปกพอๆกัน ต่างกันที่รูปร่างและราคา ฝรั่งว่า xl ชนะนิดนึง

Comment

Working...
                X