Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครพอจะสอนวิธีสั่งLCDจากDELLได้มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครพอจะสอนวิธีสั่งLCDจากDELLได้มั่งครับ

มีใครพอจะสอนวิธีสั่งLCDจากDELLได้มั่งครับ จะตอบกระทู้หรือPM ก็ได้ครับ

ลอง dell 026707200 ติดยากเหมือนกัน เจาะจงรุ่นด้วยนะครับ คล้ายๆพวกคุณเธอที่รับโทรศัพท์ ต้องเปิดดูรุ่น lcd ไปด้วย ช้ามากเลย - -"
    สั่งเอาจากในนี้ง่ายกว่ารึเปล่าว..ไม่รู้

Comment

สั่งใน IT MARKET ก็ได้นะห้องดิสเพลอ่ะ เมื่ิอวานผมสั่งให้เพื่อนอยู่แล้วก็โอนเงินจบ

Comment

ผมไม่ถนัดโอนเงินก่อนเห็นสินค้าน่ะครับ เหอๆ
        เลยว่าจะสั่งตรงเอง T-T

Comment

อ่ะก็ประกันเค้ามี แล้วยอดขายเค้าหลายล้านด้วยไงครับผมเลย ไว้ใจได้แต่สั่งจากศูนย์เดลล์อันนี้ก็มิอาจจะทราบได้

ว่าสั่งยังไง

Comment

ผมเคยโทรไปสั่งแล้ว สั่งเอง ถ้าสั่งเครื่องเดียว ในนามบุคคล จะแพงกว่าครับ

สั่งใน IT Market ถูกกว่าครับ

Comment

ของไปดูที่ thaidellclub.com ครับ

เช่น
              http://www.thaidellclub.com/board/in...p?topic=6736.0

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ ^ ^

Comment

แล้วทำไมเค้าไม่วางขายทั่วไปเหมือนโน๊ตบุ๊คอ่ะครับ

Comment

ติดต่อคุณ tont_kub โลดผมหวด st2410 มาแล้ว

Comment

โทรไปเลยท่าน มีอยู่ 2 จ้าว ที่เป็นตัวแทนอยู่

Comment

ขอบคุณอีกครั้งครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยแนะนำนะคร้าบบ

ตอนนี้สำหรับท่านที่ไม่อยากโอนเงินให้เสียว

ของผมสามารถจ่ายสดรับของได้นะครับ^^

มีstockแทบทุกรุ่นอ่ะครับ

Comment

เพิ่มเติมวิธีสั่งให้อีกหน่อยครับ

โทรไปที่
                            0018006015617โทรฟรีจากมือถือ
                            กด2
                            กด2
                            เค้าจะถามข้อมูลแล้วก้บอกเค้าไปว่าต้องการสั่งจออ่ะครับ
                            รอเซลส่งเมลราคามาให้อาจจะนานหน่อย
                            ถ้าวันนึงเค้ายังไม่ส่งมาก็โทรตามครับ
                            เค้าส่งมาเสร็จก็เซ้นแล้วfaxกลับไปครับ
                            จะตัดบัตรเครดิตหรือจะจ่ายเช็คก็ตามสะดวกเลยครับ
                            ปล.เห้นราคาแล้วอย่าตกใจนะครับอิอิ

ปล2.สั่งกับผมตอนนี้ก็ตัดบัตรเครดิตได้นะครับ

ลองหากระทู้ชื่อ
                            ราคาจอเดล
                            กระทู้นั้นมีรายละเอียดเยอะเลยครับ
                            ผมก็เริ่มต้นได้สั่งDELLจากกระทู้นั้นครับ

Comment

^
                              ^
                              ตามข้างบนครับ เคยซื้อจอ 22 นิ้วกับคุณต้นมาแล้ว บริการดีครับ ไม่ต้องลุ้น ได้ของชัวร์

Comment

Working...
                              X