Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกันของ LCD HP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกันของ LCD HP

ใครพอจะรู้บ้างว่าที่เคลม LCD ของ HP ที่พันทิพย์ มีไหม พอดีว่าข้างกล้องติดประกันของ synnex แต่ไม่แน่ใจว่าใช่หรือป่าว

ผมซื้อที่ร้าน BiG IT ครับไม่รู้ว่าเขาเคลมที่ไหน
    Last edited by เเว้กเเว้ก; 18 Apr 2010, 06:50:55.

ร้านที่ซื้อมาครับ หรือ synnex

Comment

Originally posted by teung00 View Post
      ร้านที่ซื้อมาครับ หรือ synnex
      ย้ำว่าตามนี้ครับ แต่แนะนำไป synnex ก่อนเลยไม่ต้องฝากคนขาย big it หิ้วไป sysnex อีกที อืมม

Comment

Working...
      X