Announcement

Collapse
No announcement yet.

หน้าจอSVOA H770 มีปัญหาค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หน้าจอSVOA H770 มีปัญหาค่ะ

หน้าจอของหนูรุ่น SV - H770 BFM อะค่ะ(มอนิเตอร์ -*-) คืออยู่ดีๆ มันก็เป็นเส้นดำๆอะค่ะ ทั้งเเนวตั้งเเนวนอน เเล้วเส้นใหญ่ๆเเล้วอยู่ดีๆก็มืดเเล้วก็มาใหม่อะค่ะ ตอนเเรกนึกว่า มันเเย่งไฟกับของไช้ไนบ้านเพราะ เเถวบ้าน เขาก็ทำหมู๋บ้านอยุ (อันนี้คิดเอง- -*) เเต่บ้านอื่นไม่เป็น ก็เลยย งงอะค่ะ ว่าเป้นที่หน้าจอหรือที่การ์ดจอ(การ์ดจอรุ่น ATI 9250)128 ถ้าเป็นที่การ์ดจอจะได้เเก้ที่การ์ดจอถ้าเปงที่จอจะได้เเก้ที่จอ เรื่องของเรื่องกลัวเเก้ผิดที่อะค่ะ เลยมาถามพี่ๆผู้รุก่อน ว่ามันเป็นที่ไหน ขอบุคนล่วงหน้าค่ะ
Working...
X