Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ 18.5 กับ 23 ขนาด+คุณภาพต่างกันมากมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ 18.5 กับ 23 ขนาด+คุณภาพต่างกันมากมั้ยคับ

จอ 18.5 กับ 23 ขนาด+คุณภาพต่างกันมากมั้ยคับ

ตอนนี้ใช้ acer x193HQ ว่าจะ ซื้อใหม่เป็น XL 2370 LED

อยากรู้ว่ามันจะดูใหญ่จากตัวเดิมมากมั้ยคับ พอดีมีปัญหาเรื่องพื้นที่วาง

มีรูปเปรียบเทียบให้ดูจะดีมากเลยคับ

ยังไงก็ขอบคุณไว้ล่วงหน้าคับ ;D

เรื่องขนาดต่างกันเยอะครับ (ผมเปลี่ยนจาก 20 มา 24 นิ้วยังรู้สึกว่าต่างกันชัดเลย)

Comment

18.5 กับ 23 ขนาดต่างกันเยอะมากๆ ครับ

Comment

18.5 เล็กมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ขนาด 21.5 ผมยังคิดว่าเล็กไปเลยนะ..

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากคับ

Comment

ใหญ่มากๆ

Comment

Working...
            X