Announcement

Collapse
No announcement yet.

LED Samsung 32 นิ้ว Serie7 ราคาเท่าไรครับ ซื้อที่ไหนครับ หรือ มี รุ่นไหนแนะนำครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LED Samsung 32 นิ้ว Serie7 ราคาเท่าไรครับ ซื้อที่ไหนครับ หรือ มี รุ่นไหนแนะนำครับ

ตามหัวข้อโลด

LED Samsung 32 นิ้ว Serie7 ราคาเท่าไรครับ ซื้อที่ไหนครับ

ขอมือ 1 สดๆซิง หรือ มีรุ่นไหนแนะนำครับ ขอเป็น LED ครับผม

ขอบคุณครับ

ดันๆ

Comment

ห้างสรรพสินค้าใหญ่ๆทั่วไปครับ

Comment

ตอนนี้เท่าที่เห็นนะคับ24,000.-เงินสดแต่ราคาผ่อนไม่แน่ใจนะคับแต่ภาพแหล่มเลยย

Comment

ลองดูตามห้างต่างๆ หรือตามshopของยี่ห้อนั้นเลยก็ได้คับ

Comment

Led 32 นิ้ว 24000- 40000

ซีรีย์เดียวกันแตกต่างที่รุ่นอีก

Comment

24000 นี่รุ่นใหม่ครับ 32C4000

ส่วนซีรี่ย์ 7 นี่น่าจะประมาณ 32000 ถึง 34000 เพราะคงจะเท่ากับ EX700 ของ sony กับ lg

ตอนนี้ของยังไม่มาครับ เลยยังประเมินราคาให้ไม่ได้ ท

Comment

Working...
              X