Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีปัญหา รบกวนท่านทั้งหลายช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีปัญหา รบกวนท่านทั้งหลายช่วยด้วยครับ

คือ ผมใช้ Samsung SyncMaster 732N ใช้มา 2ปีกว่าๆ แล้ว แต่ 2เดือนให้หลังมานี้ มันชอบเป็นอะไรไม่รู้ คือ ตอนเปิดเครื่องทุกครั้ง ที่จอจะเริ่มทำงาน ภาพมันขึ้นช้ามาก ไฟที่จอ จะค่อยกระพริบจากช้า ไปเร็ว เหมือนมัน กำลัง เอาไฟมาเลี้ยง มีท่านใดเคยเป็นบ้างมั้ยหรอครับ

ไม่มีใคร ช่วยเลยหรอครับ Y_Y

Comment

- -

Comment

..

Comment

ขอความช่วยหน่อยครับ

Comment

ลงวินโดวส์ใหม่ดูว่าหายใหม

Comment

ไม่หายครับ ท่าน

Comment

จอตู้หรือจอแบนครับ...ไม่รู้จักอ่ะ ><'

Comment

จอแบนค้าบ เป็น LCD ครับ ผมสงสัย ว่ามันเสียส่วนไหนจะได้ซ่อมถูกอะครับ

Comment

แล้วถ้า ไม่ต่อสายข้อมูลเข้าด้านหลัง
                    เสียบแต่ปลั๊ก และเปิดสวิทต์ จอมันจะต้องติดก่อน แล้วดูว่าเหมือนเดิมมั้ย...?

Comment

Working...
                    X