Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับระหว่าง 2 ตัวนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับระหว่าง 2 ตัวนี้

LED 21.5'' ACER P225HQLBD กับ LED 21.5'' LG E2240T-PN อันไหนดีกว่ากันครับ เห็นราคาเท่ากันที่ 5450 ร้าน JIB อ่ะครับ ใช้เล่นเกมครับพวก FPS ไรเงี้ยอ่ะครับ ภาพมันจะเป็นคลื่นๆเปล่าครับ แนะนำทีครับ

ตัวอื่นก้ได้ครับแต่ราคาแถวๆนี้นะครับ ถามอีกอย่างครับ จอแก้วกับจอด้านแตกต่างกันอย่างไรครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by Pollution; 12 Apr 2010, 23:36:30.

อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

เรื่องความ คงทน ผมไม่รู้ว่าใครจะทนกว่า แต่ด้านการใช้งานผมว่ามันพอๆกัน

ทางที่ดีไม่ดูตัวจริงเลยครับดู สีสัน ชอบอันไหนก็อันนั้น

แต่ผมถ้ามี Acer / Lg ผมเอา Lg

ผมว่าระหว่างพวกจอ LCD ในระดับ Acer / lg / samsung / Benq มันก็พอๆกันครับ ถ้าอยากทนทาน DELL/HP ของเค้าดีจริงแต่เงินก็แรงตามครับ ซื้อของเกาหลีทำใจครับมันพังแน่ประกันห่วยๆจบครับจะซื้อดูประกันเป็นหลัก

ถ้าไม่สนเรื่อง LED แนะนำ Samsung 2270 สวยดีครับ ไฮโซดี 21.5" เค้าใช้กันเต็มบ้านเต็มเมืองมีขายกันทุกร้าน ฮ่าๆ
      Last edited by yuchacha; 15 Apr 2010, 20:48:23.

Comment

Working...
      X