Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำจอ LED ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำจอ LED ทีครับ

กำลังมองหาจอ LED 18.5"-21.5" แต่ผมไม่ชอบ wide 16:9 อย่างแรง
    ถ้ามี LED รุ่นไหนที่จอไม่ wide หรือ wide น้อยกว่า 16:9 ช่วยแนะนำทีครับ

ป.ล.ลองมองหาในเวบ JIB/HWH/BigIT แล้วมันไม่มี

สงสัยสเปกนี้ไม่มีใครเขาทำกันซะล่ะม้างเี่นี่ย

Comment

ไม่ชอบ wide

แสดงว่าที่ผ่านมา ติดจอ 4:3 ใช่มั้ยคับ

ลองเล่น 16:9 ดูคับ

เดี่ยวก่อติด

แล้วชีวิตจะง่ายขึ้น

Comment

ม่รู้เค้าทำ LED 4:3 กันหรือป่าว ส่วนใหญ่เห็น 16:9

Comment

เห็นมีของ lg อ่ะที่เป็น 16:10 ขนาด 22 นิ้วมั้งครับ

Comment

ไม่ชอบWideเหมือนกันครับ -*-

Comment

ไม่ชอบจอ16:9 ก็มองข้ามพวกที่มี.5ไปได้เลยครับ

Comment

Working...
              X