Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS VH220D เป็นไงบ้างครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS VH220D เป็นไงบ้างครับ?

http://jib.co.th/TH/prodetail.asp?La..._Product=10274

JIB ขาย 3590 บาท สำหรับจอ 21.5 Full HD 16:9 5ms มี D-sub ช่องเดียว
    ได้ 22" สองจอ ในราคา 24" จอเดียว สำหรับผมที่งบน้อยมากๆถือว่าน่าสนครับ
    เล่นเนต งานเอกสาร ดูกราฟหุ้น ประมาณ 70% ดูหนังเล่นเกมอีก 30%
    ท่านอื่นว่าไงบ้างครับ? สเปคมันกากไปไหมครับ? ตัวเป็นๆโอเคไหม? แบรนด์นี้เป็นยังงัย?
    ลองมาแชร์กันหน่อยครับ

ลงราคาผิดหรือเปล่าครับ web jib ชอบลงราผิด

Comment

โทรไปถาม เคาบอกว่าของไม่มีอยู่จิง อะ ข้มูลในเวบไม่อัพเดต

Comment

ขอบคุณท่าน sanonae มากครับ =)

Comment

กำ..ผมก็กำลังสนใจรุ่นนี้เหมือนกัน ว่าจะไปซื้อ 5 ตัวพรุ่งนี้อ่ะ
          ไม่รู้ว่า jib สาขาขอนแก่นเป็นไง เด๋วจะถามดู

Comment

จริงๆรายการนี้เพิ่งมีนะครับ แต่ไม่นึกว่าลงผิด ผมเชครุ่นแล้ว VH220D มันไม่ใช่นะครับ มันต้อง VH202D ครับ ส่วนเรื่องราคาผมก็จะซื้ออยู่ พอเห็นกระทู้ด้านบน ท้อเลยนึกว่าจะได้ของถูกซะแล้ว

Comment

ตอนนี้ jib แก้เป็น 20 นิ้วละครับ

Comment

Working...
              X