Announcement

Collapse
No announcement yet.

TV LCD sony KLV-46Z550A

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TV LCD sony KLV-46Z550A

ซื้อตัวนี้ดีมั้ยครับ ราคา57000 อ่ะ ลดมาจาก59900

บ้านผมไม่มี LCD ซักตัว ตัวนี้เป็นตัวแรก จะใช้ดูหนัง DVD bluray ร้องเพลง คาราโอเกะ+ PS3
    เครื่องเสียงที่จะซื้อมาใช้ร่วม

ขอคำแนะนำด้วยครับ

หามือหนึงได้จัดไปให้ไว้เลยครับ ไปเจอมาที่ไหนอา ส่วนคิดว่าคงหายากแล้วเลยมอง EX500 แทนละ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
      หามือหนึงได้จัดไปให้ไว้เลยครับ ไปเจอมาที่ไหนอา ส่วนคิดว่าคงหายากแล้วเลยมอง EX500 แทนละ
      สหพานิช เชียงใหม่ครับ

Comment

ผมใช้รุ่นน้องเล็กBX300เล่นBFBC2ระเบิดที่บอกตรงสุดยอดแสงใช้ได้ สมจริงครับผมเคยเหตุระเบิดแรงดันของจริงมาแล้วว่าแสงเป็นยังไงดูประมาณ 3-4 หาประมาณ 300 เมตร เป็นแรงดันเวลาระเบิดจะหายใจไม่ออกวิหนึ่งเกิดลมดันลงปอด แน่หน้าอก เจอ 10 ลูกคง... บอกไม่ถูก พูดไปพูดมานอกเรื่องเลย ตู

Comment

ผมดูเครื่องเสียงที่คุณจะซื้อแล้ว แนะนำเป็น 46EX700 ดีกว่าครับ แถม BD360 ด้วย

ไม่ต้องซื้อ บูลเรย์เลยล่ะ แล้ว ex700 มันขายแค่ 66990 เอง เป็น Led ด้วย ใหม่กว่าด้วย

ซื้อของถามถึงของแถมทุกครั้ง ระวังคนขายกั๊กไว้แดร่กเอง

อย่าง 46Z550 มันแถม แต่ก่อนแถมโฮมเธียเตอร์ DZ790 หลังๆ แถม BD360
          Last edited by TheVOshow; 13 Apr 2010, 01:51:27.

Comment

Originally posted by TheVOshow View Post
            ผมดูเครื่องเสียงที่คุณจะซื้อแล้ว แนะนำเป็น 46EX700 ดีกว่าครับ แถม BD360 ด้วย

ไม่ต้องซื้อ บูลเรย์เลยล่ะ แล้ว ex700 มันขายแค่ 66990 เอง เป็น Led ด้วย ใหม่กว่าด้วย

ซื้อของถามถึงของแถมทุกครั้ง ระวังคนขายกั๊กไว้แดร่กเอง

อย่าง 46Z550 มันแถม แต่ก่อนแถมโฮมเธียเตอร์ DZ790 หลังๆ แถม BD360
            อ่าวเหรอครับ งั้นคงต้องไปเช็คสินะ แล้ว LED มันดีกว่า LCD มากมั้ย ต่างกันมากมั้ย

Comment

Working...
            X