Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปิดร้านเบียร์ดูบอล

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเปิดร้านเบียร์ดูบอล

ครับตามหัวข้อกระทู้

ตอนนี้หา ทีวีชัดสุดๆๆ ครับ เอากี่นิ้วดีครับใหญ่ๆแนะนำที

แล้วติดทรูแบบคมชัด5เท่าครับทำยังไง

ไม่ติด โปรเท็ตเจอร์ ละครับ

Comment

เป็นร้านเล็กอ่ะครับ

Comment

Originally posted by punlum25 View Post
        ไม่ติด โปรเท็ตเจอร์ ละครับ
        น่าจะถูกกว่าด้วยมั้ง

Comment

โปรเจ็คเตอร์แขวน ดีสุดแล้วครับ ถูกด้วย แต่จะไป LCD ใหญ่ๆ ต้องซื้อกล่อง HDTV ของทรู ไปครับ ทรูเขาจะมีช่อง TSPHD อยู่ ชัดโคตรๆ

ส่วนชัด 5 เท่าของบ้านเรา ไปดูในห้องสโมสร ผมโพสไว้อยู่

Comment

Working...
          X