Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามเกี่ยวกับSamsung 2232GW

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามเกี่ยวกับSamsung 2232GW

ตอนนี้สนใจเจ้าsamsung 2232GW น่ะครับ ชอบจอกระจก แต่พอดีไม่ค่อยได้ติดตามข่าวคราว
    ของวงการLCDเท่าไหร่ เลยอยากสอบถามว่าตอนนี้เจ้าตัวนี้มือ1ราคาปัจจุบันล่าสุดอยู่ที่เท่าไหร่ครับ
    หรือท่านใดคิดว่ามีตัวอื่นที่22' 16:10 2ms ที่ดีกว่าตัวนี้บ้างครับ ขอบคุณครับ

เชียร์ 16:9 ครับ
    ลองดู SAMSUNG 2243SWX Plus หรือ SAMSUNG P2250
    ราคา ประมาณ 5000 นิดๆ ทั้งสองตัวครับ

Comment

Working...
    X