Announcement

Collapse
No announcement yet.

---------Club Mac-------------

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ---------Club Mac-------------

จะมีคนร่วมไหมน้อ

test
    Attached Files

Comment

ไม่มีแนวร่วมเลย

Comment

อลังการ งานสร้างจริงๆ 55+

Comment

จอMAc รุ่นใหม่ที่เป็น LED crytalbrite ขอบดี สวยหรู สีสด ไม่แสบตา สู๊ดยอดดดดดดดดดดดด

ที่บริษัทใช้อยู่อะคับใช้เล่น 2 จอหรูเลย แต่ถ้าที่บ้านคงไม่มีเพราะมันราคา โอ้ววววววววววววววววววววว- -"

Comment

Originally posted by nutty1332 View Post
            จอMAc รุ่นใหม่ที่เป็น LED crytalbrite ขอบดี สวยหรู สีสด ไม่แสบตา สู๊ดยอดดดดดดดดดดดด

ที่บริษัทใช้อยู่อะคับใช้เล่น 2 จอหรูเลย แต่ถ้าที่บ้านคงไม่มีเพราะมันราคา โอ้ววววววววววววววววววววว- -"
            ผมใช้แล้วสีดีครับแต่ว่าปวดกาบาล เพราะเวลาทำงานมันสะท้อนหน้าตัวเอง แอบรับไม่ได้หลอนหน้าตัวเองครับ

Comment

ดันไปก่อน ไว้จะหาโอกาสร่วมด้วย

Comment

ใครไม่ใช้แล้ว มาโยนทิ้งที่บ้านผมได้นะครับ
                สนใจ pm มาครับ อิอิ

Comment

Working...
                X