Announcement

Collapse
No announcement yet.

ติดฟีล์มจอ LCD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สงสัยเจ้านายกวนteen

ไม่มีสมองหรือไงเอาปากกามาจิ้ม

Comment

เคยติดแล้วครับที่พันธุ์ ร้านที่มีฟิมล์ Focus ครับ

Comment

ติดเพื่ออะไร ?

Comment

Originally posted by kikufever View Post
          ติดเพราะ คนอื่นๆเวลามาดูอะไรในจอเรา ชอบเอานิ้วจิ้มจอครับ บางคนเล็บยาว เป็นรอยง่าย เลยติดเผื่อไว้ก่อน
          Originally posted by boyd_747 View Post
          ใช่ครับ ...แต่ นิ้วจิ้ม + เล็บยาว ยังไม่เท่าไหร่...บางท่าน เช่นเจ้านายผม เล่นเอาปากกาจิ้มซะงั้น คุยไปจิ้มไปเยินหมด
          Originally posted by nartzuzaa View Post
          เจอปากกาเขียนแผ่น cd จิ้มละเซ็งเลย
          ถ้าผมเจอแบบนี้...ตีมือหักเลยครัฟ..

Comment

Working...
          X