Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประเดิมห้อง >>พลาสม่าใช้ไป2ปีภาพมืดลงไหมครับอยากรู้<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by RB26-DETT View Post
    BORKED

วิธีซ่อมจอครับ
    ฮ่าๆ ขำๆนะครับ
    เอามาจากห้อง Society
    อันนี้ที่ผมโผสห้อง Society ป่าวหว่า

Comment

พึ่งเห็นห้องนี้วันแรกเลยนะเนี่ย

Comment

มาประเดิม

ว่าแต่วิธีซ่อมจอใครในบอด OCZ จะลองเป็นท่านแรก

Comment

55555555555+

ซ่อมได้แจ๋วหนิ

Comment

ใช้มา 2 ปีละ ไม่เห็นมันมืดลงนะครับ

Comment

5555 วิธีซ่อมนี้นิมีใครลองยังละ

Comment

Originally posted by bonut View Post
                5555 วิธีซ่อมนี้นิมีใครลองยังละ
                ผมลองหนักกว่านั้นนะ เขวี้ยงลงจากชั้น 2 บ้านตัวเอง (ยอมรับว่า "กรูบ้า")

ผลคือ แก้วเต็มพี้นบ้านเลย

Comment

ผมก็ใช้มา2ปีเป็นของพานา 42นิ้ว
                  ภาพมันก็ไม่มืดลงแต่อย่างไร

Comment

Originally posted by RB26-DETT View Post
                    BORKED

วิธีซ่อมจอครับ
                    ฮ่าๆ ขำๆนะครับ
                    เอามาจากห้อง Society
                    วิธีนี้ใช้ได้กับอุปกรณ์ทุกชิ้นและทุกยุคสมัยครับ

Comment

Working...
                    X