Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามจอ Xiaomi Mi Curved Gaming Monitor 34 แตกซ่อมได้ที่ไหนเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามจอ Xiaomi Mi Curved Gaming Monitor 34 แตกซ่อมได้ที่ไหนเหรอครับ

รบกวนสอบถามจอ Xiaomi Mi Curved Gaming Monitor 34 แตกซ่อมได้ที่ไหนเหรอครับ
    ขอบคุณครับ

ไม่ทราบว่าของท่านได้ซ่อมหรือยังครับ
    ของผมเปิดไม่ติด หมดประกัน 6 เดือนพอดีเซ็งเลย
    ผมหาที่ซ๋อมอยู่น่ะครับ

Comment

ขายอะไหล่ให้อีกคนไปเลยสิครับ เข้ากันพอดี คนนึงจอแตก คนนึงวงจรพัง เอาส่วนที่ดีมารวมร่างกัน

ท่านที่เปิดไม่ติดลองเช็คหม้อแปลงดูรึยัง จ่ายไฟดรอปไปรึเปล่า

Comment

Working...
      X