Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเพื่อนๆ ว่่าจอคอม ยี่ห้อ phillips ใช้ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเพื่อนๆ ว่่าจอคอม ยี่ห้อ phillips ใช้ดีไหมครับ

พอดีเห็นราคาถูกที่สุดในกลุ่มจอครับ เลยอยากทราบว่าใช้ดีไหมครับ ปรกติใช้ acer มาตลอดทนมาก แต่เห็น phillips ถูกกว่าในกลุ่มจอครับเลยอยากหาข้อมูลหน่อยครับ

D ครัช

Comment

ใช้ดี ราคาไม่แพงครับ

แต่เรื่องทนก็ยังไม่รู้เหมือนกัน พึ่งเอา PHILIPS 276E9QDSB 27" มาแทน Acer 23" ตัวเก่าที่อายุ 10ปี แล้วก็ยังไม่พังซะที แต่เปลี่ยนให้จอใหญ่ขึ้น ภาพดีขึ้น

ป.ล. TV ที่ใช้ก็ Philips 55PFT5509S/98 อายุ 4ปีกว่า แล้ว ก็ยังใช้ได้ปกติดี
      Last edited by osxp; 11 Aug 2019, 12:00:33.

Comment

อย่าไปซื้อ A..C ก็พอครับ

ปล. หมายถึง Assault Cuirass ใน Dota 2 มันแพง
        https://dota2.gamepedia.com/Assault_Cuirass

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          D ครัช
          ขอบคุณครับ สั้นๆได้ใจความ

Comment

Originally posted by osxp View Post
            ใช้ดี ราคาไม่แพงครับ

แต่เรื่องทนก็ยังไม่รู้เหมือนกัน พึ่งเอา PHILIPS 276E9QDSB 27" มาแทน Acer 23" ตัวเก่าที่อายุ 10ปี แล้วก็ยังไม่พังซะที แต่เปลี่ยนให้จอใหญ่ขึ้น ภาพดีขึ้น

ป.ล. TV ที่ใช้ก็ Philips 55PFT5509S/98 อายุ 4ปีกว่า แล้ว ก็ยังใช้ได้ปกติดี
            ใช่ครับ acer ผมก็ 10 กว่าปีแล้ว เปิดใช้ทั้งวัน จอเริ่มไปแล้ว คุ้มจริงๆครับ

Comment

ทนครับตัว 24 นิ้วรุ่นโมด้าซื้อมาตั้งแต่ปี 53 ยังอยู่ดี ตอนนี้พึ่งจัดตัว 4k มาภาพยังยังกะมือถือ

Comment

ใช้ดีมาตั้งเเต่ จอ CRT
                ปัจจุบันไปเดินดู PHILIPS 276E8VJSB/67 ภาพสวยถือว่าเกรดดีมากเลย

Comment

Working...
                X