Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามอาการจอแสดงผลออกสีส้มๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามอาการจอแสดงผลออกสีส้มๆ

ใช้จอ BenQ ZOWIE XL2536 มันแสดงผลออกมาเป็นสีออกส้มๆครับตอนเมื่อพึ่งเป็นเมื่อวานครับ
    ตอนแรกสีสดพอมาวันนี้จอออกส้มๆครับ เมื่อวันก่อนเป็นครั้ง1รีสตาร์ทแล้วหายมาวันนี้ทั้งปิดทั้งรีดึงสายดูแล้วไม่หายครับ
    แต่แคปหน้าจอให้เพื่อนดูในมือถือก็ออกสีสดนะครับ

ลองเปลี่ยนสายดูยังครับ

Comment

Comment

Originally posted by jurinly View Post
        ลองเปลี่ยนสายดูยังครับ
        ยังเลยครับผมตอนนี้มีสายเส้นเดียวถ้าลองเปลี่ยนแล้วไม่ดีขึ้นยังไงจะแจ้งนะครับ

Comment

Working...
        X