Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ 5k 27 นิ้วไม่ผลิตขายกันแล้วหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ 5k 27 นิ้วไม่ผลิตขายกันแล้วหรอครับ

เห็นมีแต่ dell up2715k โทรไปถามก็ไม่มีของแล้ว
    ของ LG ที่ผลิตขายให้ apple ก็ต้องต่อสาย thunderbolt

อยากได้จอที่ความละเอียด ppi 200+ ครับ

8k ของ dell กับ 6k ของ apple อันนั้นงบไม่ถึงครับ ฮ่าๆ

อยากได้เหมือนกันครับ แต่ตลาดน่าจะไปทาง 4K พอแพร่หลาย 5k ก็เป็น hi-end แทน 4K เก่า
    ตอนนี้ทำให้ผมรู้สึก imac ถูกไปเลยนะ มันได้จอ 5K ติดมาให้เลย

Comment

Working...
    X