Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออนุญาติถามในห้องนี้นะครับเรื่อง ซ่อมจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออนุญาติถามในห้องนี้นะครับเรื่อง ซ่อมจอ

สอบถามครับใครเคย มีประสบการณ์
    จอคอม(ช่องสัญญาณ DP เสีย )
    ช่องสัญญาณอื่น HDMI ออกปกติ( จอไม่ได้พัง)
    ยี่ห้อ asus กรณีหมดประกัน ยกไปซ่อมศูนย์ จะคุ้มไหมครับ
    #หรือพี่ๆคนไหนมีคำแนะนำผมชี้แนะได้นะครับ
    รบกวนทีครับ

ปล.ห้องจอเหมือนคนจะน้อยขอมาตั้งถามในนี้นะครับ
    Last edited by zadismans; 2 Jul 2019, 22:14:35.

แค่ชิ้นส่วนไม่น่าจะแพงมากนะครับ เคยแต่ไปถามภาพล้มแล้วต้องเปลียนพาแนล ราคาเกินครึ่งของจอเลย

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
      แค่ชิ้นส่วนไม่น่าจะแพงมากนะครับ เคยแต่ไปถามภาพล้มแล้วต้องเปลียนพาแนล ราคาเกินครึ่งของจอเลย
      กำลังหาเวลาว่างไปศูนย์ยุครับ ต้องไปเอง เศร้าายุไกล (ไม่มีส่งซ่อม)

Comment

Working...
      X