Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD 1TB seagate หรือ wd blue ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by คิม View Post
    โตชิบ้าไม่ใช่ของน้าแอดครับ เป็นของบริษัท EA(eternal asia) ผมเพิ่งถอยตัว X300 มา ตอนแรกไปดูรีวิวต่างประเทศว่าเร็วกลางๆค่อนไปทางสูง(145) แต่พอได้ตัวจริงมาเทสหนังคนละม้วนกับผลเทสเลย คือเข้าขั้นเร็วมาก(180) การทำงานก็เงียบไม่ร้อนมาก ถือว่าสอบผ่าน รวมราคาที่เป็นมิตรแล้วถูกใจผมเลย
    โอ้........... ขอบคุณท่านคิมสำหรับข้อมูลเพิ่มเติมครับ

Comment

WD ครับ

Comment

ยุคนี้ขนาด 1TB ไม่น้อยไปหน่อยเหรอ แต่ถ้าให้เลือกผมเลือก Seagate ครับ

Comment

Working...
        X