Announcement

Collapse
No announcement yet.

SSD Samsung 860 EVO ราคานี้น่าโดนมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SSD Samsung 860 EVO ราคานี้น่าโดนมั้ยคับ

เห็นขายอยู่ใน Shopee ถูกมาก น่าโดนมั้ยคับราคานี้แค่ 1690 เอง ประกัน 5 ปี

พอได้ ถ้าใส่ code อาจจะได้ซัก 1400

Comment

ประกัน 5 ปี เวลาเสียส่งที่ไหน

Comment

Comment

ราคาถูกดีแต่เวลาเสียล่ะเคลมยากขนาดไหนตีเป็นไม่มีประกันได้เลย

Comment

ถ้าร้านที่ขายไม่ใช่ร้านใหญ่ๆเคลมยากนะครับยี่ห้อนี่
            ส่วนตัวจัดwd blue 3d nand 250gb จากdevaไปละ 13xx

Comment

Originally posted by BookZero View Post
              ถ้าร้านที่ขายไม่ใช่ร้านใหญ่ๆเคลมยากนะครับยี่ห้อนี่
              ส่วนตัวจัดwd blue 3d nand 250gb จากdevaไปละ 13xx
              ถึงว่าทำไมราคามันถูกเครมยากนี่เอง wd blue 13xx จาก deva มี link มั้ยคับจะสั่งมั่ง ถูกกว่าอีก

Comment

Originally posted by VV2499 View Post
                ถึงว่าทำไมราคามันถูกเครมยากนี่เอง wd blue 13xx จาก deva มี link มั้ยคับจะสั่งมั่ง ถูกกว่าอีก
                หมดไปแล้วครับ เป็นโปรช่วง11.11 ที่ร้านเอามาลดเหลือ15xx แล้วผมใส่โค้ดอีกทีเลยเหลือประมาณนั้นครับ

Comment

ช้าหมด อดเมพ

Comment

Deva's SSD รุ่น E480e ขนาด 480GB (3D NAND - 520/480 MB/s) - 480 รับประกัน 5 ปี ฿2,280.00 อันนี้มีใครเคยใช้บ้างครับ ราคาน่าซื้อมาก แต่ไม่แน่ใจในสินค้า ถ้ามีเพื่อนเคยใช้บอกด้วยนะครับ จะลองสั่งดู

Comment

Working...
                    X